Announcement

Collapse
No announcement yet.

และแล้ววันนี้ก้อมาถึง COSMOS S กับความสำเร็จอีกก้าวหนึ่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• และแล้ววันนี้ก้อมาถึง COSMOS S กับความสำเร็จอีกก้าวหนึ่ง

ช่วงนี้ไม่อัพฮาร์ดแวร์ในระบบ จึงมาตกแต่งเคสกับมุมนั่งใช้งานคอมพ์ ที่คล่องตัว ทุกสภาวการณ์

เชิญชมครับ

>>>>เริ่มจากตัวเครื่องกันก่อนครับ

>>>ต่อด้วยยามที่ระบบแสงสีทำงานกันครับ

>>>ปิดท้ายด้วยมุมซิลๆ กันครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่รับชมครับ

คอมบ้านๆนิ ถ้าแรงจริง แน่จริงลงวิน 98 ดิ 555+

Comment

คอมพิวเตอร์หรือสถานบันเทิงครบวงจรครับนี่

Comment

เทพสาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สุดยอดครับ

Comment

ขาดไฟ แท็ก ด้วย นะ เอิ๊ฏๆ

Comment

แสง สี เสียง แจ่มๆๆ

Comment

Originally posted by bayz View Post
              คอมบ้านๆนิ ถ้าแรงจริง แน่จริงลงวิน 98 ดิ 555+
              อย่าเลยเบย์
              Originally posted by duysuzaa View Post
              คอมพิวเตอร์หรือสถานบันเทิงครบวงจรครับนี่
              รับสมัครโคโยตี้ครับ
              Originally posted by soul View Post
              เทพสาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สุดยอดครับ
              ขอบคุณครับ
              Originally posted by nongmook View Post
              ขาดไฟ แท็ก ด้วย นะ เอิ๊ฏๆ
              มีครับ แต่ไม่ได้เปิดระบบ
              Originally posted by toi_125 View Post
              แสง สี เสียง แจ่มๆๆ
              ขอบคุณครับ

Comment

สวยงามมากครับ
                อลังการณ์งานสร้างมาก ใช้งบไปเท่าไหร่ครับเฉพาะของแต่งน่ะ
                ชอบจริงๆคำเนี้ย
                "ช่วงนี้ไม่อัพฮาร์ดแวร์ในระบบ จึงมาตกแต่งเคสกับมุมนั่งใช้งานคอมพ์ ที่คล่องตัว ทุกสภาวการณ์"

Comment

สวยดีนะคะ ไอ้เคสตัวนี้มันใหญ่มั้ยคะ

Comment

แสบตาจริงๆท่าน แบบนี้นอนหลับหรอครับนี้

Comment

สุดยอด ๆๆๆ ชอบสีมากคับ ท่าน ว่าแต่ wallpaper โหลดมาจากไหน บอกแหล่ง หน่อย ชอบๆ ^^

Comment

สวยมากๆครับ อยากแต่งได้แบบนั้นจัง

ปล. ผมก็ใช้routerกับลำโพงรุ่นนั้นใช้เหมือนกันเลย ^ ^

Comment

แจ่มมากครับ

Comment

สวยงามมากๆๆครับ

Comment

ไฟลิเก สวยดีครับ ^^"

Comment

Working...
                              X