overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 26

Thread: ใครเล่น S.T.A.L.K.E.R. อยู่อีกบ้าง ลงชื่อหน่อยซิ

OverclockZone Member barw's Avatar
    กทม//สวนถัดจากเณร//ปัตตานี

Default ใครเล่น S.T.A.L.K.E.R. อยู่อีกบ้าง ลงชื่อหน่อยซิ

ใครเล่น S.T.A.L.K.E.R. อยู่อีกบ้าง ลงชื่อหน่อยซิ
    ใครที่กำลังเล่นอยู่อยู่ หรือใครที่เคยเล่น ใครอยากได้ S.T.A.L.K.E.R. แบบบู้สุดๆ อิอิ

ใช้ trainer เล่นแบบปกติไม่มันน่ะ ต้องใช้แล้วฆ่าให้หมดไม่ว่าใคร -*-
    http://www.tempf.com/getfile.php?fil...dos-executable
    ยังมีอีกหลายแบบ ไปหาดูเอง

ปล.เห็นมีคนชอบเกมนี่เหมือนผม ทีแรกคิดว่าไม่ค่อยมีคนเล่น เพราะตอนเกมออกใหม่ๆ มีแต่คนว่ามันกินสเปกเครื่องมากเกินไปเมื่อเทียบกับคุณภาพของภาพในเกม แต่มันก็จิง อิอิ
    Last edited by barw; 31 Aug 2008 at 03:40:40.

OverclockZone Member gamoxzone's Avatar

รอเล่นแต่ภาคใหม่อะครับ

OverclockZone Member

เคยเล่นครับ รอภาค Clear Sky ครับ

OverclockZone Member daobi's Avatar
    กรุงศรีอยุธยา&Kasetsart University

รอเล่นภาคใหม่เหมือนกัน อยาำกลองเล่นแบบ ออนไลน์ ด้วยอ่า

OverclockZone Member it451's Avatar

รออยู่เหมือนกันครับบบบบบบบบบ

OverclockZone Member barw's Avatar

-*- ภาคใหม่จะออกคงไม่นานหรอก
    ปล.อันนี่พูดถึงภาคเก่าก่อนดิ -*- ใครที่เล่นไปแล้ว แล้วอยากจะบู้แบบยิงแหลก (ไม่กล้าบอกตรงๆ อิอิ)
    ยังไงแล้วขอบคุณน่ะครับที่มากัน แต่ไม่เห็นมีใครบอกเลย อยากบู้ป่ะ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by barw View Post
    -*- ภาคใหม่จะออกคงไม่นานหรอก
    ปล.อันนี่พูดถึงภาคเก่าก่อนดิ -*- ใครที่เล่นไปแล้ว แล้วอยากจะบู้แบบยิงแหลก (ไม่กล้าบอกตรงๆ อิอิ)
    ยังไงแล้วขอบคุณน่ะครับที่มากัน แต่ไม่เห็นมีใครบอกเลย อยากบู้ป่ะ
    แล้วมันบู้ ยังไงหล่ะครับ อยากรู้

Quote Originally Posted by KOMMAND View Post
    แล้วมันบู้ ยังไงหล่ะครับ อยากรู้
    บู้แบบแรมโบ้อ่ะ

OverclockZone Member EXOSPECTRE's Avatar

ใช้ trainer ก็จบ

OverclockZone Member Gtx9800's Avatar

กำลังโหลดไม่รู้จะมันเท่าCOD4ไหม

OverclockZone Member DeathCross's Avatar

Quote Originally Posted by barw View Post
    บู้แบบแรมโบ้อ่ะ
    อยากบู้ แล้วทำไงต่ออะท่าน

OverclockZone Member Gtx9800's Avatar

ขึ้นมาจากหลุมแล้วมันให้ทำอะไรงงยากกว่าcrysisอีกแหะ

Quote Originally Posted by Gtx9800 View Post
    กำลังโหลดไม่รู้จะมันเท่าCOD4ไหม
    หนุกคนล่ะแบบ

OverclockZone Member ez2q2031's Avatar

เอามาเล่นอีกรอบครับ เพื่อรอ Clear Sky

เล่นแบบนับวันจำหน่ายเลยนะเนี่ย 555+

Quote Originally Posted by ez2q2031 View Post
    เอามาเล่นอีกรอบครับ เพื่อรอ Clear Sky

เล่นแบบนับวันจำหน่ายเลยนะเนี่ย 555+
    เหมื่อนกันเลยครับ

ปล.ใม่รู้เนื้อเรื่องจะเปลี่ยนไปแบบไหน

OverclockZone Member boomer1983's Avatar
    สุรินทร์,ชัยภูมิ Line : vasagimji Tel : 089-423-7424

เหมื่อนกันเลยครับ

ปล.ใม่รู้เนื้อเรื่องจะเปลี่ยนไปแบบไหน
    เค้าว่าเป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นก่อนภาคนี้ครับ มันถึงมีชื่อว่า Clear Sky ไงครับ อิอิ

OverclockZone Member ez2q2031's Avatar

Quote Originally Posted by boomer1983 View Post
    เค้าว่าเป็นเรื่องราวที่เกิดขึ้นก่อนภาคนี้ครับ มันถึงมีชื่อว่า Clear Sky ไงครับ อิอิ
    ตามท่านนี้เลยครับ เล่าย้อนไปหาอดีต

OverclockZone Member jameszeed's Avatar

เล่นอยู่ครับ แต่เริ่มปอดๆแล้ว - -

OverclockZone Member คุณชาย's Avatar
    ที่ไหนก็ได้หากใจใกล้กัน

เบื่อแล้วไปไม่รอด

OverclockZone Member zero_za's Avatar

กำลังเริ่มเล่นได้ไม่นาน เพราะไม่รู้มีก่อนมีเกมส์แนวๆแบบนี้อยู่ด้วย ชอบมากๆครับ
    ภาพสวย ได้บรรยากาศมาก สมจริง หลอน

มีข้อสงสัยนิดหน่อยครับ
    1. เวลาเราไปเก็บเควสไกลๆ ยังไงก็ต้องกลับมาขายของที่หมู่บ้านแรกเหรอครับ มีที่ขายของที่ไหนอีกปล่าวครับ หรือ หีบเก็บของที่มันทะลุถึงกันทุกที่ (เหมือน BIO HAZARD)
    2. เรามีวิธีเดาได้ไหมว่าพ่อค้าจะเอาของเทพๆ(เสื้อเกาะ หน้ากาก ปืน) มาขายช่วงไหน ตอนเริ่มเกมส์ครั้งแรกผมเข้าไปดู เจอหน้ากากอยู่ ตังไม่พอเลยไปทำเควส กลับมาว่าจะซื้อ แต่มันก็ไม่มีขายแล้ว
    3. เมื่อให้ยาคนเจ็บ เค้าจะเป็นเพื่อนเรา (ไม่รู้มีวิธีอื่นหรือปล่าว) แล้วเพื่อนเอาไว้ทำไรได้ครับ
    4. เมื่อไร่จะจบครับ จนกว่าเควสทั้งหมดจะหมด หรือ จนกว่าเควสเนื้อเรื่องจะหมด

น่าจะมีข้อสงสัยมากกว่านี้นะครับ แต่ตอนนี้คิดได้แค่นี้ อิ อิ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks