Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver ATI ต้อง UPDATE เสมอไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver ATI ต้อง UPDATE เสมอไหมคับ

พอดีใช้การ์ดของ sapphire ATI 3650 อยู่อะคับ

แต่อยากทราบว่า ถ้ามี Driver ตัวใหม่ ต้อง Update เสมอไหมคับ หรือไม่จำเป็นครับ

ขอบคุณมากครับ

ไม่จำเป็นครับ ถ้าตัวที่ใช้อยู่ดีอยู่้แล้วก้ใช้ต่อไป แต่ถ้าเกิดมีอะไรขึ้นมาก้ ลองเปลี่ยนไปใช้ตัวใหม่คับ

Comment

บางทีตัวใหม่มันก็ไม่ได้แรงอย่างทีคิดนะ

ผมใช้ Catalyst 8.5 ลื่นกว่า 8.8

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
        บางทีตัวใหม่มันก็ไม่ได้แรงอย่างทีคิดนะ

ผมใช้ Catalyst 8.5 ลื่นกว่า 8.8
        แต่ 8.8 ประมวลลำดับเฟรมเรตดีกว่า แบบสังเกตุได้

Comment

ไม่ถึงขั้นจำเป็นต้องอัพตลอดครับ แค่ควรจะเฉยๆ
          ถ้าไม่มีปัญหาอะไรช้ดีก็ไม่ต้องอัพเลยก็ยังได้

Comment

Working...
          X