Announcement

Collapse
No announcement yet.

Norton Antivirus ดีไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Norton Antivirus ดีไหม?

เห็นไม่ค่อยมีคนพูดถึงเลยครับ

มันดักจับดีไหม

เเน่นำด้วยครับจะทดสอบใช้ดู

ผมว่ามันดีเลยครับแต่เห็นเค้าบอกมันยุ่งยากอะครับ ผมก็ไม่ค่อยรู้อะไรมากมาย

Comment

ดีครับ ระบบจัดการไวรัสแบบ server/client ก็ทำได้ดีครับ สามารถสั่งการลบไวรัสได้จาก server ได้โดยตรง แต่ปัญหาคือกิน ram กับ cpu เครื่องอิบอ๋ายเลย เหมาะกับเครื่อง serverworkstation มากกว่าครับ ส่วนเครื่องใช้ตามบ้านแนะนำ nod32v3 ดีกว่าครับ โปรแกรมเล็กกินทรัพยากรน้อย ดักไวรัสได้เยอะ

Comment

ดีครับ ซื้อแท้นะครับ เดี๋ยวนี้ถูกลงมากแล้ว ควบคุมได้มากเลยครับ ใช้อยู่ ไวร้ส ไม่เคยกล่ำกลาย (กราย) พยายามใช้ภาษาไทย ให้ถูกอยู่ครับ

Comment

ดีนะค๊าบ คนญี่ปุ่น ชอบใช้กัน แต่ผมว่ามัน หนักเครื่องไปนีสสสส

Comment

อืดมาก

Comment

งั้นไว้มีเวลา เครื่องว่างค่อยลองครับ ขอบคุณครับ

Comment

ดีครับใช้อยู่ เเต่ลงนานเเต่ก็คุ่มต่า

Comment

ลงเลย แต่คอมของท่านต้องเร็วพอควร

Comment

เห็นในหนังสือคอมทดสอบ norton 360 เค้าว่าสแกนเร็วไม่หนักเครื่อง ลูกเล่นเยอะ เซทง่ายมาก ลองๆหาดูนะคะ

Comment

ดีแล้วครับเค้าปรับปรุ่งเรื่องหน่วงเครื่องแล้วถือว่าดีมากเลย option เพียบ

ข้อเสียคือหา crack ยากมากแนะนำของแท้ราคาไม่เท่าไหรแล้วครับ

Comment

ถ้าให้ใช้ norton ใช้ ร่มแดงดีกว่า

Comment

เลิกคยตั้งแต่แม้งลบเกมส์ผมแล้วละครับ หันมาใช้ Kaspersky KAV เจ๋งมากๆ

Comment

คอนนี้ Norton ไม่เหมือน เก่า แล้ว ครับ สามารถตรวจสอบการกิน ทรัพยากร เครื้องได้ดี
                            ไม่ หน่วง การ ทำ งาน ของ เครื้อง อย่างที่ เคยเป็นเหมือนเมื่อก่อน อีก แล้ว ครับ
                            แล้ว ไม่มา วุ่นวายเตือน แล้ว เตือนอีก จนน่ารำคาญ Norton ในตอนนี้ ถือว่า น่าใช้ มากกว่า ทุกโปรแกรมที่เป็น antivirus แทบจะทุกตัวแล้วครับ
                            ข้อเน้น ยำ สำหรับผู้ที่ต้องใช้ file crack เมื่อใช้ Norton ก็ควรต้องปิด การทำงาน ทุกส่วน บน หน้าโปรแกรมให้แดงให้หมด แล้วใช้งาน crack ตามปกติ เมื่อใช้ โปรแกรมได้แล้วก็ค่อยเปิดการทำงานของ Norton อีกครั้ง
                            ในส่วน ฐานข้อมูล Norton Symantec ก็มีการเรียนรู้ file ที่ใหม่ๆ อยู่ ตลอดเวลาจนเวลานี้
                            Norton รู้จัก file ที่อยู่ในระบบ เป็นจำนวนมากถึง 200ล้าน file ที่อยู่ในระบบฐานข้อมูลไวรัส
                            และด้วยการที่ทีมวิศกรได้เปลี่ยน การทำงานของเอ็นจิ้น ของ Norton ทั้งหมดทำให้เกิดสายการผลิต
                            ซอฟแวร์ที่มีความสมบูรณ์ มีขนาดเล็ก สามารถทำงานได้ รวดเร็ว ไม่หน่วงการทำงานเครื้อง ตรวจสอบการใช้ แรม ซีพียู ตรวจสอบการติดตั้งโปรแกรมเมื่อวันและเวลาต่างๆ ได้อย่างมีประสิทธิภาพ
                            ทำให้ในวันนี้ Norton by Symantec เป็นโปรแกรม Antivirus ที่เป็นทางเลือกที่ดี กว่า product Antivirus ตัวอื่นๆในท้องตลาด สามารถ download ตัวทดลองใช้มาใช้ได้ 30 วัน
                            ใน 30 วัน ที่ว่า นี้ตัวโปรแกรม สามารถ up ฐานข้อมูล ได้ตลอดเวลาเช่นเดียว กับผู้ที่ใช้ลิขสิทธ์
                            เพี่ยง แต่ กำหนดวันให้ใช้งานได้เพียง 30 วันเท่านั้นและหาซื้อได้ตามศูนย์ it ทั่วไปได้

Comment

ฮู! ละเอียดยิบ ชักจะหันเห แต่เอ๋เขียนเหมือนจะ review โฆษณาเลย อิอิ

Comment

Working...
                              X