Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยแนะนำโน๊ตบุคหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยแนะนำโน๊ตบุคหน่อยครับ

มีงบ 30000 บาทครับ

อยากได้มาทำงานเน้นกราฟฟิคหน่อย อยากได้การ์ดจอแยกหน่ะครับ
    อยากลองเล่นAMD+ATI ดูหน่ะครับเห็น มีว่าค่ายเขียวมีปัญหากลัวอ่ะครับ อิอิ(เครื่องแรกอ่ะ)
    เอาของเอเซอร์ หรือคอมแพคนะครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับผม

nvidia ลอตหลัง ๆ ก็หมดปัญหาเรื่อง

heat cycle แล้วนิคับ

Comment

อ่าวเหรอครับ สงสัยผมตกข่าวไป - .-

Comment

กระทู้ ล่าง ๆ มีท่าน กูรู ตอบเอาไว้เพียบเลยครับ ลองดูนะ หรือ Search คำว่า 30000 ก้อได้

Comment

เล่นเกมไหม่คับถ้าไม่ก้เอาati อะโอเคแล้ว

Comment

เอาเล่นเกมส์ด้วยก็ดี อิอิ

Comment

Originally posted by yyy View Post
              มีงบ 30000 บาทครับ

อยากได้มาทำงานเน้นกราฟฟิคหน่อย อยากได้การ์ดจอแยกหน่ะครับ
              อยากลองเล่นAMD+ATI ดูหน่ะครับเห็น มีว่าค่ายเขียวมีปัญหากลัวอ่ะครับ อิอิ(เครื่องแรกอ่ะ)
              เอาของเอเซอร์ หรือคอมแพคนะครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับผม
              Aspire 5530 ครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by yyy View Post
                เอาเล่นเกมส์ด้วยก็ดี อิอิ
                งั้นเบนคิวs41คับ

Comment

ผมให้ S41 อีก 1 เสียง

Comment

Working...
                  X