Announcement

Collapse
No announcement yet.

CT4830 ต่อออก Front Panel ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CT4830 ต่อออก Front Panel ได้มั้ยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ ถ้าได้ต้องทำยังไงบ้างหรือใครมีวิธีดัดแปลงแบบไหนได้มั่งครับ เพราะตอนกลางคืนไม่อยากเปิดลำโพงครับ(เจ้าหนี้นอน)เลยใช้หูฟังแทนแต่ถ้าเอาไปเสียบหลังเคสสายมันยาวไม่พอครับ แนะนำทีครับ ไม่อยากไปใช้ออนบอร์ดคืนอ่ะครับ เสียงมันกาก

up

Comment

ได้ครับ

Comment

ได้ครับ ถ้าเป็นอิเลคฯ ทำสบายครับ โมเอา แต่กระทู้สอน ต้องค้นหาเอานะครับ

Comment

Comment

ง่ะ ผมก็ซื้อที่อมรเซียร์ครับคุณเรือรบ แต่ตอนนั้นไหงราคา 80 ฮ่าๆๆๆ

Comment

อันข้างบนนี่หมายถึงให้ซื้อมาต่อจากด้านหลังเคสใช่ป่าวครับไม่มีวิธีเอาสายของช่องเสียบด้านหน้าไปต่อบนการ์ดเลยหรอครับ

Comment

มีครับ ลอง กดค้นหาดูในเวปนี้แหละ front อะไรเทือกๆนี้เคยอ่านผ่านๆ

Comment

คุ้นๆว่าเหมือนเคยเห็นอยู่ครับ

Comment

ฮาๆ รูปที่คุณเน็ต ลงอยู่ผมซื้อมา 50 บาทเหมือนกัน ตอนนี้ก็ใช้อยู่ ก็โอเคน่ะ ตัวสายดูแข็งแรงดี
                    Last edited by -:•:-KeeroV-:•:-; 1 Sep 2008, 04:31:45.

Comment

หาไม่เจอครับ นั่งเสิร์ชจนเมื่อยแต่ไม่มีข้อมูลที่หาเลยครับ แถมยังโชหัวข้อกับกะทู้ไม่ตรงกับที่ค้นหาอีกต่างหาก หาแบบข้อความก็แล้วก็เหมือนเดิมครับพิมพ์ยาวเกินก็ไม่ได้(ความจริงมันก็แค่2-3พยางค์เอง)เซ็งครับ ไม่ทำละหมดแรงหาขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ

Comment

ทำไม่ได้ ไม่ต้อง search ใช้ตามรูป

Comment

และแล้วก็เริ่มมีความหวังอีกครั้ง ผมไม่ยอมแพ้ง่ายๆครับ ผมมีอุปกรณ์ตามในรูปครับ ผมว่ามันต้องมีวิธีเสียบให้มันใช้ได้ไม่วิธีไดก็วิธีนึงแหละเอ้า ช่วยบอกหน่อยครับว่าต้องเอาอันไหนเสียบอันไหน แหะๆรบกวนท่านเรือรบด้วยครับหรือใครก็ได้ที่รู้
                          Last edited by boomer1983; 2 Sep 2008, 23:35:45.

Comment

อัพ

Comment

4830 ไม่มีที่ให้เสียบ

Comment

Working...
                              X