Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ ชุด AVR+ลำโพง งบ 50,000 -+ 10,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็เล่นไม่เป็นครับ พอดีเพิ่งไปเอา klipsch cinema6 มาครับ

ราคาก็ตามงบท่านเลยครับ.....พอดีไม่ได้ฟังตัวอื่นหรอกครับ เอาความชอบส่วนตัว และก็ขนาดพื้นที่ๆบ้าน

ที่มันต้องการลำโพงไม่ใหญ่มาก เคลื่อนย้ายสะดวกครับ.....ไว้มีโอกาสจะศึกษาเพิ่มครับ

Comment

Originally posted by tanagritm View Post
      ก็แค่ชุดบ้านๆนะครับ ไม่ต้องอิจฉาหรอกครับ กำลังเก็บเงิน จัดห้องใหม่
      ผมไม่ได้มีเข้าใจเรื่องเครื่องเสียงมากนัก แต่ผมว่า ลำโพง CENTER : Mordaunt-short ให้เสียงที่ดีมากทีเดียว

สำหรับผมเนี้ย ชุดเทพ เลยนะครับ

Comment

Working...
      X