Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT Zalman งานเข้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GT Zalman งานเข้า

พอดีเพิ่งซื้อมา ใส่อะไรเรียบร้อยแล้ว ก็จัดการหาไดร์เวอร์เวอร์ชั่น 177.79 มาใช้

ปัญหาของมันในตอนนี้คือ พอเข้าเกมส์ (COD4.CRYSIS,Assasin creed) หน้าจอ ตัวเลือกเข้าเกมส์ธรรมดา

มันจะ พับลงมาอยู่หน้าเดสทอปอะครับ ตัวเกมส์ก็ยังเปิดอยู่ตามปรกตินะครับ

ทำไงดี จะร้องและ T-T

น่าจะเป็นปัญหาทางด้าน ซอท์ฟเเวร์นะ

Comment

ยังไงดีT-T

Comment

ลองเปลี่ยนใช้ driver ตัวเก่าดูครับ

Comment

ท่านน่าจะลองไดรเวอร์ๆชั่นก่อนหน้านี้ดู เผื่อมันจะซับพอต

Comment

ผมก็ใช้ 177.79 เกมส์ที่ว่ามายังไม่มีปัญหาอะไร

Comment

แก้ปัญหาแล้วคัรบ เป็นที่ screen refresh rate ครับ

Comment

8800 GT ซื้อมาละหรอครับ ใช้กับ 350 w อ่ะเปล่า

Comment

ใช้กับ 350 W ครับ ลื่นสบายๆ เลยครับ^^

Comment

Originally posted by choke555 View Post
                    8800 GT ซื้อมาละหรอครับ ใช้กับ 350 w อ่ะเปล่า
                    ผมว่าลุ้นๆ นะ ไฟมันปริ่มๆอะ

Comment

ผมใช้ 9600 GT ก็ว่าปริ้มเเล้ว เจอคนใช้ 8800 นี่ โหดกว่าผมอีก

Comment

555 ผมอุกรณน้อยครับ ฮารดิส 1 DVD 1 เท่านี้เอง พัดลมเล็กๆ ตัว น้อยม่ะ

Comment

Working...
                        X