Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอตัวทำหน้าจอ 1680*1050 กับเกม SF และมีคำถามนิ๊ดหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอตัวทำหน้าจอ 1680*1050 กับเกม SF และมีคำถามนิ๊ดหน่อยคับ

1) ขอวิธีทำเวลาตอนเล่นเกม SF ให้มีขนาดหน้าจอ 1680*1050 หน่อยคับ พอดีวันก่อนไปเล่นร้าน net จอ 22" เห้ย !! มันทำไงอ่ะ อยากรู้

2) ช่วยเปรียบเทียบปืน 4 ปืนนี้หน่อยหน่ะคับ (ปกติตัวเองก็ไม่ค่อยได้เล่นหรอกคับ เล่นก็ขำๆกะเพื่อนไม่มีอะไร แต่พอดีได้บัตร DE มาเติมเงินซะงั้นว่าจะซื้อปืน)
    ใช้ M4A1 มาตลอด แต่ปืนใหม่ลังเลคือ
    1. Uzi 2.เฟมาส 3.เขียว 4.กาลีล

ปืนไหนที่ใกล้เคียง M4A1 ที่สุดอ่ะคับ ช่วยแนะนำที
    (ตอนนี้ลังเลระหว่าง เขียว กับ เฟมาส)
    ชอบลั่นเร็ว,แรงเป้านิ่ง ไม่บานมาก

ขอบคุณคับ

เขียวครับ แล่ม

Comment

เขียวครับ แล่ม

Comment

ไม่ชอบ m4a1 หรอ ผมว่า m4a1 และแจ่มสุดในเกมส์ แต่ถ้าจะเอาอย่างอื่นก็ผมขอนะนำ การีว ครับโครตเร้านะขอบอก

Comment

AUG

Comment

ทุกปืนดีหมดถ้าเล่นเป็นแระคุ้นกับมัน ใน4ข้อผมตัดข้อ2แระ4ออก
            ส่วนผมใช้AN94กะAWP

Comment

Originally posted by ning360 View Post
              ไม่ชอบ m4a1 หรอ ผมว่า m4a1 และแจ่มสุดในเกมส์ แต่ถ้าจะเอาอย่างอื่นก็ผมขอนะนำ การีว ครับโครตเร้านะขอบอก
              M4A1 ผมก็ชอบนะ ชอบมากเลยย ใช้มานาน เล่นขำๆกะเพื่อนอ่ะแหละคับ แต่ข้อเสียอย่างเดียวตอนนี้คือ สู้ปืนใหม่ๆแรงๆ ไม่ได้เลยนี่ซิ ยิงแม่งเกือบตายและ เราตายก่อนทุกที

Comment

เล่นเกมนี้ก็แปลก คนชอบด่ากลกาก -*- ทั้งที่พวกนั้นมักโดนกลฆ่า

ปล.ฟามัสถ้าไกลๆ สู้ไปก็เหนื่อย ถ้าใกล้ๆ โหด *-*

Comment

ผมว่า SF มัน อั้น Frame rate รึเปล่า ปรับสุด 1680 1050 การ์ดจอ 8800ยังดู ภาพสั่นๆ แต่ไม่สวยขึ้น

Comment

Originally posted by amppeter View Post
                    ผมว่า SF มัน อั้น Frame rate รึเปล่า ปรับสุด 1680 1050 การ์ดจอ 8800ยังดู ภาพสั่นๆ แต่ไม่สวยขึ้น
                    เห็นวันก่อนไปเล่นร้าน net กะเพื่อนหน่ะคับ จอ samsung 22" มันปรับได้ 1680*1050 เลยอ่ะคับ งง เลย ตอนเล่นก็รู้สึกเต็มจอดีมากๆ ไม่สั่นอ่ะคับ เลยอยากรู้ว่าทำไงเพราะของผมมันปรับได้แค่ 1280*1024 เอง

Comment

ผมเบื่อเกมนี้โคตรอะ

Comment

Working...
                      X