Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา m/b มาให้เลือก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา m/b มาให้เลือก

เอาไปใส่ E7200 คับ ถ้ามีรุ่นอื่นทีดีกว่าแล้วราคาที่เพิ่มขึ้นคุ้มกว่าก็บอกด้วยนะัคับ งบ ไม่ เกิน
    3000

ASUS P5-KPL-C เห็นว่าถูกดี 1600 เอง แต่ไม่มีข้อมูลไรเลย

GigaByte GA-EP35-DS3L 3090 บาท

***งกัน 1500 บาทความคุ้มค่ามันต่างกันตรงไหนคับดีกว่ากันขนาดไหนคับ

ถ้าเอาบอด asus เอาเงิน 1500 ที่เหลือไปซื้อ พัดลมดีๆสักตัวคุ้มกว่าไหมคับ

งิงิ ขอบคุณคับ

หรือมีบอดอื่นในราคา 3000 ดีกว่านี้ซื้อแล้ว คุ้มกว่า ซื้อ asus+พัดลมระบายความร้อนซีพียู แนะนำทีคับ

ตังไม่ค่อยจะมีถ้าซื้อแล้วอยากให้ใช้ให้คุ้มเกินสัก 3 ปีนะคับ อิอิ

Comment

อยากแรงแต่ไม่มีเงิน บอด 3000 จะมีตัวไหนที่ลาก CPU ไปเยอะๆบ้างเปล่าน้า

Comment

เอามาใช้ธรรมดาเลือกตัวที่ถูก ไว้ครับ
        แต่ถ้าลาก ขยับขึ้นไปอีกนิดเถอะครับ( Giga )

Comment

เอามาคล๊อกคับ มีงบ แมนบอด 3000นี่ไม่พอเหรอคับ T_T

Comment

ขยับขึ้นไปเล่น P5QL-Pro (3,410 ฿) เลยดีกว่าครับชิป P43 น่าจะไปได้ไกลกว่า P35

เพราะว่ามันเป็นของใหม่กว่า

ปล.แต่รอคนที่มี p43 มาบอกก่อนแล้วกันว่า P43 ไปไกลมั้ย

Comment

GigaByte GA-EP35-DS3L
              ผมเคยใช้ P35C DS3Rลาก Q6600 ได้3.6 ครับ
              มาวันนี้ใช้ ASUS P5Q Deluxe ก็ได้แค่3.6 ผิดหวังมากเลยครับ

Comment

ถ้าใช้ ASUS P5-KPL-C ลากถึงไหมคับ 3.5
                Last edited by kata; 30 Aug 2008, 23:59:31.

Comment

Working...
                X