Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับเกมส์ company of heroes opposing fronts

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับเกมส์ company of heroes opposing fronts

วันนี้ไปซื้อ เล่นแท้มาเล่นครับ หลังจากลงเสร็จ เกมส์มันขึ้นหน้าเล่น online แล้วให้ผม update ท่าเดียว
    คือผมไม่อยากเล่น online ครับ อยากเล่นในหมวด campaign... แต่มันไม่มีให้เลือก
    ท่านใดเคยเจอปัญหาแบบผม แล้วแก้ได้ขอความช่วยเหลือด้วยครับ
    ...ลองออกแล้วเข้าใหม่หลายครั้งแล้วก็ยังเหมือนเดิม

ปิดเน็ตก่อนครับ

Comment

มันจะโหลดแพทมั้งคับ

Comment

ลองโหลดแพทมาแล้วครับ ยังไม่ได้เหมือนเดิม

Comment

โหลดแพชประมาณ 5-6 แพชมั้งครับ โหลดเสร็จแต่ละแพช ก็ต้องมา apply patch นั้นๆ ก่อนอีก ถึงจะโหลดอันต่อไปได้ แถมแต่ละแพช อย่างใหญ่ สู้ๆ ต่อไปครับ โหลดเสร็จหมดก็เล่นได้เองครับ เพราะผมก็โหลดมาแล้ว *-*

Comment

โหลดหมดทุก pacth แล้วครับ แต่ผมอยากเล่นแบบ campaing ไม่อยากเล่นแบบ online แต่มันไม่ขึ้นเหมือน ภาคแรก
            มันเข้าหมวด online อยากเดียว

Comment

ตอนเข้าเกมมันมี ไอคอน สองแบบป่าวอะ

แบบcod4 มี single กับ multi แยกกัน

Comment

ลองสร้างโปรไฟล์ตามขั้นตอนไปก่อนครับ ก็น่าจะเล่น offline ได้

Comment

Working...
                X