Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง file นามสกุล .dll หายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง file นามสกุล .dll หายครับ

คือว่าผมลงโปรแกรม Nokia PC Suite แล้วลงไม่ได้ครับมันขึ้น dialog ตามรูปครับรบกวนหน่อยนะครับ

แล้วผมรบกวนสอบถามอีกเรื่องนึงคือว่า ในกรณีที่ file.dll หายไปจะหาได้จากไหนครับ และจะตรวจสอบได้อย่างไรว่า file.dll ตัวไหนในเครื่องของเราที่หายไปบ้างครับ

ไปหาใน Google มีให้โหลดครับ

Comment

www.dll-files.com ครับ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
        www.dll-files.com ครับ
        คนในรูปท่าน แฟนท่านเหรอ น่ารักอะ หุหุ

Comment

Working...
        X