Announcement

Collapse
No announcement yet.

คีบอร์ด ฟังก์ชันเสริม มันไม่ทำงานอ่ะครัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คีบอร์ด ฟังก์ชันเสริม มันไม่ทำงานอ่ะครัย

ลงไดร์เวอร์หลายรอบแล้ว งงมาก คือหลังจากลงวินโดว์ใหม่แล้ว ลงไดร์เวอร์ คีบอร์ดก้อทำงานปกติ ยกเว้นฟังก์ชันเสริม จะแก้ไขยังไงครับ ช่วยหน่อย อุตส่ามีฟังก์ชันเสริมแต่ไม่ได้ใช้ Delux k5108 ครับ

แปลกครับ
    ลงเอาไปใช้กะเครื่องอื่นดูครับ
    เผื่อเป็นที่วินโดว์
    ถ้ายังไม่ได้ก็เคลมโล้ด

Comment

บางทีวินโดว์ที่โมจะตัดฟังชั่นบางฟังชั่นออกอย่างเช่น Truefash มันตัด Windows+D ออกเฉยเลยทำให้เครียหน้า Desktop ไม่ได้

Comment

ผมก็ใช้อยู่นะ ไม่เห็นต้องลงไดร์เวอร์เลย
        เสีบปุ้บใช้งานได้หมด
        พวกฟังก์ชันเสริม มันติมีเดีย

Comment

Working...
        X