Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 เพื่อนๆได้คะแนน 3dmark เท่าไหร่กันมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by สับสน View Post
    ถ้าจะเป็นเด็กล่าแต้ม คงต้องไปเล่นอีกค่าย อิอิ
    ตามนั้นครับ แรงที่ความรู้สึก

Comment

5000+ กะ 4850 = 11000 งับ น้อยป่าวงับ

Comment

เห็นด้วยคับถ้าอยากได้แต้มมากๆต้องไปเล่นทางค่ายอื่นคับ ใช้AMD เราดูผลงานเท่านั้นที่เชื่อใจได้งับ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
          5000+ กะ 4850 = 11000 งับ น้อยป่าวงับ
          ไม่มากไม่น้อยเกินไปขอรับ

Comment

เทสต์ที่ความละเอียดเท่าไหร่ครับจะได้ไปลองบ้าง

Comment

ตามรูปเทสแต่ 03 อย่างเดียว
              ตอนนี้คิดว่าคะแนนมันน้อยไปเพราะบอร์ดชิพ Nf4 อยู่ เดี๋ยวมีตังค์จะลองย้ายไปคบกับ AX78 ดูครับ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                ค่อนข้างน้อยครับ

Comment

x2 4000+ 2.7 & Asus9600Gt 600/900

ได้ 12027 1440x900
                  Attached Files
                  Last edited by nipon-p; 30 Jul 2010, 07:56:56.

Comment

แปลกใจ ในเมื่อถามว่า X2 ได้เท่าไหร่ แล้วทำไมต้องดูตรงคะแนนรวมด้วยอะ ในเมื่อคะแนนรวมมันรวม VGA ด้วย แล้วทำไมไม่ดูเฉพาะตรงคะแนน CPU ละ แล้วถ้าอย่างงั้นใส่ VGA ตัว TOP ไปเลยไม่ดีกว่าเหรอ ถึงแม้คะแนน CPU จะน้อย VGA จะได้ดึงคะแนนด้วย

Comment

x4 620 @3.0 + GTX640 1GB บน windows 7 64bits ยังได้แค่ 14990 เองนะครับ น้อยได้จัย เป็น intel ด้วยการ์ดตัวนี้ไปสองหมื่นกว่าแล้วครับ (คะแนน cpu ได้ 4100 ครับ

Comment

ของผมอัดได้สุดๆแค่นี้เองครับ T_T(แต่ตอนนี้ใช้แบบเปิด 4 หัว เป็น B55 อยู่ครับ...แจ่มเลย ^_^)

Comment

มาโชว์เกรียนมั่งดีกว่า...รู้สึกเงียบเหงาจัง
                          x6 1055T / asus 5770 cu core
                          [IMG][/IMG]

Comment

คนละ ฝัง จ้า

ขำขำนะ

Comment

Working...
                            X