Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าจะถอย LCD 22" แนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าจะถอย LCD 22" แนะนำหน่อยคับ

ว่าจะถอย LCD 22" ซักตัวหนึ่ง แต่ไม่รู้ว่าจะเอายี่ห้ออะไรดี ไม่ค่อยมีความรู้เลย
    แนะนำหน่อยได้มั้ยคับ

ตอนนี้ก็มีในใจแล้ว คือ ACER AL-2216WSD ราคา 13000
    กับตัวเลือก Samsung 225BW และ BenQ FF222W

ผู้รู้ช่วยฟันธงให้หน่อยคับว่า ผมควรจะเอาตัวไหนดี

Dell ครับ

หุหุ

Comment

ส่วนตัวชอบ BenQ ครับ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
        Dell ครับ

หุหุ

Dell ประกัน Dead pixel ที่กี่จุดอ่ะ แล้ว22นิ้ว wideราคาเท่าไหร่ panel TN ก็ได้คับ เพราะตาคงไม่เทพขนาดแยกแยะได้
        ขอชื่อรุ่นได้ยิ่งดีเลยคับ จะได้เอาไปหารายละเอียดเพิ่มเติม

Comment

Dell คือสุดยอดแล้วครับบบบ

Comment

ถ้า Dell ก็เป็น Dell E228WFP 22" resolution 1680X1050 ........ ราคาและการรับประกันไม่แน่ใจครับลองโทรถามทางDELL ดูครับ

Comment

Working...
            X