Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu RAIDMAX 530SS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu RAIDMAX 530SS

ตามหัวข้อครับคือเพื่อนผมจะซื้อ psu ใหม่ RAIDMAX 530SS
    spec e8500 @4.0
    board DFi-Dark 965-s
    ram 2GB*2
    hdd raid0*2 + backup1 (640+640+340)
    8800gt
    พัดลม 12 mm 4 ตัว

จะไหใหมพอดีงบค่อนข้างจำกัด

ถ้าจะซื้อดูที่ Watt เต็มจะดีกว่า
    แต่ถ้ามีอยู่แล้วก็ลองใส่ดูก่อนได้

Comment

พอครับ สบายๆ

Comment

รอดชั่วน่าจะลากเพื่อนไปซื้อละ

Comment

มีขายร้านไหนบ้างครับจะไปพันทิพ busitek มันปิด-*-

Comment

goalcomp

Comment

เพิ่ม 500 ไปเอา TG480-U38 ดีกว่าครับ
              ประกันดีกว่าเยอะ เสียเปลี่ยนตัวไหม ตัวนี้เสียส่งซ่อมศูนย์มัน ไม่รู้ต้องรอนานเท่าไหร่
              วัตต์ก็เต็ม เอามาแล้วจะรู้สึกได้ว่าคุ้มมากๆ ครับ

ผมเคยไปpantip จะเอารุ่นนี้แหละ เดินคิดไปคิดมาหลายรอบ
              เพิ่ม500 ยอม อด แต่ชัวว์กว่า..

Comment

TK ก็มีครับ RAIDMAX 530SS

แต่เสป็คโหดนะ น่าจะยอมลงทุน psu อีกสักนิด

Comment

อะไรก็ได้ถามพนักงานว่าวัตต์แท้ป่าว

Comment

Working...
                  X