Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวก amd ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาวก amd ช่วยหน่อยครับ

เพิ่งซื้อ m2n-mx se plus มมา คู่กับ x4800 ปรากฎว่าประกอบแล้ว
    ไม่ขึ้นแม้แต่ไบออส เสียตี๊ดก็ไม่มีเลย แบบนี้บอร์ดเสียไหมครับ ประกัน dcom ซะด้วย
    ถ้าเพิ่งซื้อที่ jibเมื่อวานไปเครมที่ไหนดีครับ

ไม่เกิน 7 วัน เค้าเปลี่ยนตัวใหม่ให้มั้ง ถ้าเสียจริง

Comment

เอาไปเปลี่ยนเลยคับ ไอ้บอร์ดเนี่ย

Comment

ขอบคุณมากครับ สรุปว่า เคลมกับ jib หรือ dcom อะครับ

Comment

เปลี่ยนที่ ร้าน jib ที่ซื้อ เลยครับ ไม่เกิน 7วัน เอาใบเสร็จ เอกสารไปให้ครบนะค้าบ
          Last edited by kahung; 1 Sep 2008, 20:44:15.

Comment

เอาไปเปลี่ยนที่ร้านครับ
            ปล. ของที่เคลมศูนย์ประกันสินค้า ส่วนมากมักจะเป็น บอร์ดที่ช่อมแล้ว ทางที่ดีอย่าให้เสียดีว่า

Comment

เอาไปเปลี่ยนดิครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X