Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++อยากได้ HDD ซัก 320GB ตอนนี้เอาตัวไหนดีครับ+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++อยากได้ HDD ซัก 320GB ตอนนี้เอาตัวไหนดีครับ+++

เล็งๆ 3200AAKS ไว้ อยู่ที่ 2010.- (HWH) แต่เห็นมีหลายตัวเหลือเกิน แถมมี 3200AAJS อีก แต่ buffer 8MB เอง ทำไมราคาตั้ง 2140.- ผมเลยสงสัยว่า ตัวไหนมันเหมาะกับ Hardcore Gamer อย่างผมมากกว่ากันครับ

ปล.เน้นโหลดเกมส์เร็วนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ถ้าหวังแบบเห็นผลคงต้องต่อเรด0อ่ะครับ
    รหัสในขนาดความจุ320 คงไล่ๆกันหมด
    js ks aajs aaks..

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
      ถ้าหวังแบบเห็นผลคงต้องต่อเรด0อ่ะครับ
      รหัสในขนาดความจุ320 คงไล่ๆกันหมด
      js ks aajs aaks..
      ขอบคุณครับ แต่ผมหวังแค่ตัวเดียวพอน่ะัครับ ตัวนี้ 120GB NCQ ก็ไม่มี อย่างน้อยก็น่าจะเห็นผลขึ้นเยอะอยู่แล้วล่ะครนับ

Comment

ดันๆ ไม่มีใครตอบเลย T_T

Comment

ดันต่อปายยย

Comment

ก็wdแหละครับ เอาaaksนะครับ ผมว่าตัวใหม่ที่เป็นgreenอะไรนี่อะครับ aacsมังครับ มันแพงกว่า100นึงครับ แต่น่าจะช้ากว่าครับ อ้อถ้าจะเอาประกันcom7ก็ร้านbig itชั้น4ด้านหลังนะครับ ผมไปซื้อมาครับ

Comment

Originally posted by jin View Post
              ก็wdแหละครับ เอาaaksนะครับ ผมว่าตัวใหม่ที่เป็นgreenอะไรนี่อะครับ aacsมังครับ มันแพงกว่า100นึงครับ แต่น่าจะช้ากว่าครับ อ้อถ้าจะเอาประกันcom7ก็ร้านbig itชั้น4ด้านหลังนะครับ ผมไปซื้อมาครับ
              ผมเจอแต่ 3200AAKS-00VYA0 อะครับ เค้าบอกว่าไม่แรงอะครับ ผลเทสผมดูเฉลี่ยก้แึค่ 69.5MB/s แต่มันมีตัว 00B3A อะครับที่แรง แต่หายากมากๆ เลย

Comment

ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

ดันต่อไป ใครก็ได้ช่วยผมที

Comment

ดานนนนนนนนนนนนน

Comment

ดันเฟร้ยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

ดันต่อไป

Comment

เชีย WD รหัส AAKS คับ

Comment

AAKS ร้านอื่นมันเหลือแค่ 1800-1900 เองไม่ใช่หรอครับ

Comment

Originally posted by merlix View Post
                              เชีย WD รหัส AAKS คับ
                              ขอบคุณครับ

Originally posted by I3K View Post
                              AAKS ร้านอื่นมันเหลือแค่ 1800-1900 เองไม่ใช่หรอครับ
                              ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ก็ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X