Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอโปรแกรมถ่ายภาพที่ใช้ได้กับ nb ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอโปรแกรมถ่ายภาพที่ใช้ได้กับ nb ทีครับ

คือผมเพิ่งลง nb ใหม่ อยากไดด้โปแกรม ถ่ายรูป อะครับ ยิ่งแบบมี ฟังชั่นเยอะๆ ใส่กรอบ แบบนี้ยิ่งชอบเลย

ถ้าท่านใดมี ช่วยบอกทีนะครับ ว่าท่านใช้ ตัวไหนอยู่หรือ ถ้าจะเอา link มาฝากเลยก็ได้นะครับ

ปลใ คือตอนนี้ผมใช้ IT-CAT Sticker machine 0.3 beta อยุ่ครับ มันก็แปลกดีอะ แต่ผมว่ามัน กดถ่ายภาพแล้วไม่ค่อยติดอะครับแบบว่าต้องกดถ่ายหลายรอบอะกว่าจะได้ 1 ภาพ ผมเลยไม่ได้ใช้อะครับ

ปัจจุบันใช้ Y430 ครับ

ดันๆ

Comment

ในแผ่นก็น่าจะมีโปรแกรมของเขาแถมมานะครับ ของผมยังมีเลยครับตัว gift package อ่ะครับ^^

Comment

Working...
      X