Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ 4850 ใช้กับMb??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ 4850 ใช้กับMb??

กำลังจะซื้อคอมใหม่อะครับ ตอนนี้มีงบได้แค่ 4850 1ใบ แต่ในอนาคตอยากจะใส่2ใบครับ รบกวนจัด MB ที่สามารถรองรับได้ และราคาสมน้ำสมเนื้อหน่อยนะครับ

P5q-pro โลดครับ 4700

Comment

X38 / X48
      Cross fire PCI E 16X + 16X

Comment

X38 / X48

มันคือ Mb ชื่ออะไรหรอครับ ผมมือใหม่อะ

Comment

ถามอีกหน่อยนะครับถ้าเลือก PSU 480W จะเพียงพอต่อการ Cf ในอนาคตไหมครับ

Comment

Originally posted by benza16 View Post
            X38 / X48

มันคือ Mb ชื่ออะไรหรอครับ ผมมือใหม่อะ
            มีหลายยี่ห้อถ้าอยากรู้ว่าชื่อไรก็เข้าไปดูในเว็บหลักของยี่ห้อนั้นๆ

Comment

Originally posted by benza16 View Post
              ถามอีกหน่อยนะครับถ้าเลือก PSU 480W จะเพียงพอต่อการ Cf ในอนาคตไหมครับ
              ไม่พอ ถ้าคิดจะ CF ซื้อตัวแรงครั้งเดียวจบดีกว่า

Comment

ถ้าคิดจะเล่นการ์ด2ใบ แนะนำ PSU 600Wแท้+ ครับ จะดูดีมากๆเลย

Comment

ครับๆ ผมก็กะจัดๆใว้เผื่ออัพเกรดในอนาคตอะครับ ถ้าไม่ CF เอาเมมบอร์ดอะไรดีอะครับ CPU e8400

Comment

P5E กระมังครับ - -a

Comment

Working...
                    X