Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าตอนนี้ เมนบอร์ด Pc ที่ใส่ Cpu ได้ 4ตัว แล้วยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าตอนนี้ เมนบอร์ด Pc ที่ใส่ Cpu ได้ 4ตัว แล้วยัง

อยากรู้ว่าตอนนี้ เมนบอร์ด Pc ที่ใส่ Cpu ได้ 4ตัวใน บอร์ดเดียว มีแล้วยัง ผมเถียงกับเพื่อนอยู่ เลย อยากรู้ ว่า มันมีแล้วหรือยัง
    Last edited by marcus99; 31 Aug 2008, 18:21:42.

ไม่น่ามี(มั้ง)

Comment

เครดิต
      1. ท่าน KGB99 เคยตอบไว้ กระทู้ "มีคัยเคยทำมั้ยอะ"
      2. เวปตาทอม

Comment

เท่าไหร่อ่ะนั่น

Comment

10 ล้านมั้ง อิอิ เพิ่งเคยเห็นนะเนี่ยเป็นบุญตาจริงๆ

Comment

เย้ยยยย มันมีแล้วหรอเนี่ย แรมตั้ง 16 แถว

คงไม่ได้ตัดต่อนะ ^ ^" ล้อเล่ง

Comment

งะ มีจริงหรอ - -

Comment

- - ของพวกเครื่อง Server มันมีตั้งหลายรุ่นครับ

Thunder n6550EX for AMD Socket F )

ถามว่ามีใส่ได้ไหม๊ มันก็ใส่ได้อ่ะครับ แค่ใส่ในระดับต่างจากที่เราใช้กันทั่วๆไป
                หรือ
                ทุนหนา(มากมาย) ประกอบใช้เป็น PSC (Personal Super Computer) ตามบ้านก็ไม่ว่ากัน

Comment

Quad Xeon

Comment

แล้วมันราคาประมาณเท่าไรนิ -*-

Comment

อย่างงี้ต้องใช้ไฟ เท่าไรเนี่ย

Comment

น่าจะเเพงนะครับไฟคงจะเป็น 1000w อิอิ

Comment

Working...
                        X