Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม DEVIL MAY CRY 4 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม DEVIL MAY CRY 4 ครับ

ใครเล่น DEVIL MAY CRY 4 จบแล้วบ้างครับ
    ขอผมเล่นถึงด่าน 3 หลังจากเิดินข้ามสะพานแล้วเจอผู้หญิงตัวดำๆๆ
    จากนั้นก็เข้าปราสาท พอเข้าปราสาทแล้วก็เดินวนไปวนมา แล้วก็เข้าประตูโน้น..นี้
    แต่ก็หาทางไปต่อไม่ได้ครับ...

ท่าทางจะบอกยากแหะ วนหลายรอบ ก็น่าจะจำทางได้นะคับ ว่าผ่านมาแล้ว หรือทางนี้ไปไหน เกมส์นี้มันเป็นกึ่งๆ วันเว อะ

Comment

นั่นสิครับ ลองๆเดินดูเอาอะครับ เดี๋ยวท่านจะไปเจอแบบนี้อีกประมาณ ด่าน 6-9 ซักด่านอะครับ เดินหลงๆพอๆกับนี่เลย ใจเย็นๆครับ ทำใจให้สบายเดี๋ยวก็ผ่านได้ครับ

Comment

ขอคุณครับ..เมื่อกี้ลองเล่นใหม่เดินไปเดินมา...หาทางไปได้ซักที....(ไม่ได้ต้องสำรวจให้ละเอียดครับ)..อิ..อิ

Comment

เข้าปราสาทแล้วเข้าประตูซ้าย เดินเข้าประตูที่มีแอ่งน้ำน่ะคับน่าจะเป็นประตูแรกทางซ้ายนะ
          ถ้าอ่านไม่ออกก็ดูภาพเอานะ
          http://guides.gamepressure.com/devilmaycry4pc/

Comment

เหมือนผมเลย เดี่ยวหาสรุปเกมส์มาก่อน

Comment

เป็นคำถามที่ตอบยากมาก

Comment

รอแปป

Comment

จัดมาให้แล้ว อ่านให้เข้าใจหละhttp://forums.overclockzone.com/foru...82#post3819082

Comment

เด็ก ป.4 ยังเล่นน็อคเลยอะง่ายมากภาคนี้สบายๆปริศนาง่ายกว่าภาค3เยอะ

Comment

ภาค 3 ปริศนาก็ง่าย
                      แต่บางด่านโคตรงง

Comment

Originally posted by interpower View Post
                        เด็ก ป.4 ยังเล่นน็อคเลยอะง่ายมากภาคนี้สบายๆปริศนาง่ายกว่าภาค3เยอะ
                        ไม่ง่ายอย่างนั้นมั้ง ฉากที่เป็นเขาวงกตถ้าคนไม่รู้ก็อยู่เป้นชั่วโมงเหมื่อนกัน

Comment

Working...
                        X