Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเสียง จี้ด ออกมาจาก PSU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเสียง จี้ด ออกมาจาก PSU

ผมใช้ Tagan U38 600W แต่ผมก้อรุว่าเปนอาการปกติสำหรับ Tagan แต่นี้มัน แวลาเข้าเกมเล่นเกมมันจะมีเสียง แต่พอ ปิดเกมส์ปุ้ป เสียง จี้ดหายไปเลย ผมก้องงเหมือนกัน ช่วยวินิดฉัยรายนี้หน่อยนะคับ ออกความเหนหน่อยคับ แต่มันไม่เสียนะ แล้วบางทีก้อเปน บางทีก้อไม่เปนคับ

สงสัยจะพัดลมมั้งครับท่าน

Comment

ใช่หรอคับ ถ้ามันเปนพัดลมเสลาไม่เล่นเกมส์ก้อน่าจะดังนะแต่ไม่ดังน่ะสิดังตอนเล่นเกมส์อย่างเดียวตอนอื่นไม่ดัง งงเนอะ

Comment

ดันๆๆ คับช่วยกันเข้ามาหน่อยค้าฟฟฟ

Comment

Working...
        X