Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EAX550HM512/TD/256M PCI-E

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EAX550HM512/TD/256M PCI-E

คือว่าผมจาซื้อกาดร์จอใหม่เปงรุ่นนี้อ่ะครับ อยากรู้ว่าสเปกเปงไงอ่ะครับเล่นเกมคาบาลไหวม่ะครับกะฟีฟ่าออนไลท์2จาไหวม่ะครับคือแบบไม่ค่อยมีตังอ่ะครับซื้อจากบอดนี้ล่ะครับ750 ช่วยเอาสเปกมาให้ดูหน่อยซิครับ หรือช่วยวิจารณ์ตัวนี้หน่อยครับ ขอบคุณครับ กะลังตัดสินใจเหอๆ

ตัวนี้ก็ไม่ได้แรงอะไรเลยครับ
    ต้องถามด้วยว่า ของเก่าใช้อะไรอยุ่

Comment

ตอนแรกใช้ ATI 9550 agp8x อยู่อะครับมานสูสีกันม่ะครับ

Comment

สูสีครับ แทบไม่ต่างกันเลย
        แต่ที่สำคัญคือ เมนบอร์ดเป็น AGP ใส่การ์ดจอ PCI-E ไม่ได้นะครับ
        Last edited by estrellas; 31 Aug 2008, 23:33:50.

Comment

ถ้าถามผมผมว่า 550 แรงกว่า9550 พอควรนะครับ แต่ บอร์ดเดิมมันจะเสียบได้เหรอครับ AGP/PCI-E

Comment

แล้วตัวนี้ล่ะครับท่านGalaxy GeForce 7600GT 256 MB DDR3 128Bit HDTV/Dual DVI
            ขอบคุณครับที่ตอบ

Comment

บอดผมรับได้2อย่างอ่ะครับเหอๆ

Comment

ฟ้ากับเหวเลยครับ ซื้อเลยครับ ของใหม่ต้องไม่ถึง 2000 นะครับ

4COREDUAL ละซิ

Comment

เหงเค้าขาย1200 มือ2อ่ะครับท่านแต่ไม่รุ้ไปยัง>< -http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=273559คือมีงบไม่ถึง2พันอ่ะครับพันต้นๆๆนี่ก้อสุดแล้วครับอิอิ เดี๋ยวรบกวนใหม่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

ราคา OK ครับ เรื่องประกัน HWH จาก A&L ตัวนี้ถ้าจะซื้อเช็คการ์ดให้ดีครับ ประกะนนี่เรื่องมาครับ แต่ขี้เกลือขึ้นนิดเดียว ไม่รับประกันทั้งๆที่ เอาแปลงขัดก็ออก

Comment

7600GT แรงกว่าเยอะครับ เนียนๆ

ถ้ามือสองก็ 1200 - 1500 บาท มั้ง
                      Last edited by estrellas; 31 Aug 2008, 23:50:28.

Comment

กำตามหามาหลายเดือนแล้วอ่ะครับพอมีอะไรแนะนำมั่งม่ะครับท่าน

Comment

ลองลายเซนครับ อิอิ

Comment

ผมดูอันข้างบนแล้วราคาก็โอเคนะ แต่กลัว A&L เหมือนกันอ่ะ แล้วก็ท่าทางจะไม่ทันแล้วด้วย

ลองดูอันอื่นยี่ห้ออื่นก็ได้ครับ
                            Forsa หรือ XFX ก็น่าจะมีปล่อยๆ อยู่บ้างครับ

Comment

Working...
                            X