Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยเรื่อง โปรแกรม Acer Eempowering ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยเรื่อง โปรแกรม Acer Eempowering ครับ

คือมันมีตัวควบคุมเสียงอะครับ ที่มันประบได้ 3 แบบ เพลง เกม หนัง

พอดีตอนฟังเพลง ผมก็จะปรับเป็นเสียงแบบ Rock ครับ แต่พอผม Restart เครื่อง หรือเปิดใช้งานเครื่องใหม่อีกครัง มันก็จะกลับมาเป็นระบบเสียงเดิมอะครับ ที่ไม่ใช่ Rock อะครับ

อยากรู้สว่า มีวิธีปรับยังไง ให้มันอยู่เป็นค่าเดิมตลอดอะครับ ขอบคุณมากครับ

ใช้ Acer 4920G
    Vista ลิขสิทธ์ครับ

ได้แล้วบอกต่อด้วยครับ ผมก็อยากรู้ครับ วันนี้เพิ่งซื้อ Acer มาเหมือนกัน รุ่น 6935G ยังไม่ชำนาญเลย ><

Comment

Originally posted by satianpong View Post
      ได้แล้วบอกต่อด้วยครับ ผมก็อยากรู้ครับ วันนี้เพิ่งซื้อ Acer มาเหมือนกัน รุ่น 6935G ยังไม่ชำนาญเลย ><
      ยินดีต้อนรับสู่ คลับ Club เราครับพี่น้อง

http://forums.overclockzone.com/foru...=226103&page=8

Comment

Re View ด้วยเด้อ ทุกซอก ทุกมุม เด้อ

Comment

มีปัญหาอย่าง จขกท เหมือนกันครับ

Comment

ง่า
            ใครทำเป็นบ้าง บอกทีครับ
            ต้องมาปรับเสียงใหม่ทุกครั้งเลย เง้อ

Comment

ดันให้ครับ ปัญหาเดียวกันต้องมานั่งกดทุกครั้งเลย

อยากรู้อีกอย่างนึงด้วยครับ ว่า Touchpad นี่ต้องกดปิดทุกครั้งเหมือนกับ E-Audio เลย อยากได้วิธีแก้มากๆ ครับ

Comment

เหมือนกันเลยครับ

ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                X