Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยเกี่ยวกับการเชื่อมต่อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยเกี่ยวกับการเชื่อมต่อครับ

คือที่บ้านใช้โมเด็มแลนแบบ 4 พอร์ต ของทีโอที (อยู่ชั้น3)

แล้วอยากจะให้คอมที่บ้าน(อยู่ชั้น 1) สามารถเล่นเน็ตได้ (น้องอยากเล่นนะครับ)

ผมจะต้องทำยังไงเหรอครับ

ซื้อโมเด็มเพิ่ม? ขอราคาด้วยครับ

เดินสายลงมา?

หรือว่ายังไงดีครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

เดินสายลงมาโลด ง่าย ๆ ถูกตังค์ด้วย ไปที่ร้านให้เขา เข้าหัวให้เลย อ้อ อย่าลืมวัดระยะความยาวให้แน่นอนนะ เดี๋ยวสั้นไปจะยุ่ง แต่ยาวไปไม่เป็นไรมาก Loss นิดหน่อยเอง

Comment

Originally posted by tigerdevil View Post
      เดินสายลงมาโลด ง่าย ๆ ถูกตังค์ด้วย ไปที่ร้านให้เขา เข้าหัวให้เลย อ้อ อย่าลืมวัดระยะความยาวให้แน่นอนนะ เดี๋ยวสั้นไปจะยุ่ง แต่ยาวไปไม่เป็นไรมาก Loss นิดหน่อยเอง
      ซื้อที่ไหนเหรอครับ?

ขายยังไงอ่ะครับ?(เป็นเมตร)

อย่าว่านะครับ ไม่รู้จิงๆอ่ะครับ

Comment

ที่ พันทิพ, เซีย, ตะวันนา.... หรือร้าน คอมฯ ทั่วราชอาณาจักรที่มี อุปกรณ์ Network ขายงับ

ขายเป็น เมตรงับ

Comment

Working...
        X