Announcement

Collapse
No announcement yet.

Boston Acoustics Horizon MM226 ราคาเท่าไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Boston Acoustics Horizon MM226 ราคาเท่าไหร่คับ

Boston Acoustics Horizon MM226 ราคาเท่าไหร่คับ ไม่รู้ราคาจะสูงขนาดไหน ใครได้ฟังแล้วมาเล่าให้ฟังหน่อย

ยังไม่ทราบขอรับ เห็นเปิดตัวไปเมื่อต้นปี แต่ยังไม่เห็นวางขายในตลาดเลย
    เสียงคงน่าจะใสแบบ Boston แต่เพิ่มเบสจาก sub รูปอ่างคว่ำของมัน
    ใครเจอขายที่ไหนก็บอกด้วยนะขอรับ

Comment

sub มันเหมือน กะละมังพลาสติกคว่ำเลยอะครับ

Comment

รอตัวนี้เหมือนกัน

แต่รอไม่ไหวแล้วครับ เลยหวด Klipsch promedia 2.1 THX ไปแล้ว

Comment

มันออกแบบได้แย่มากๆ ถ้าเทียบกับรุ่นก่อนๆที่ออกมา

Comment

Originally posted by torlek View Post

แต่รอไม่ไหวแล้วครับ เลยหวด Klipsch promedia 2.1 THX ไปแล้ว
            ก็จะไปให้ไกล จากเธอ

Comment

ผมว่า Sat สวยดี แต่กาละมังคว่ำ เอามานั่งได้เลย

Comment

Originally posted by theoneox View Post
                ผมว่า Sat สวยดี แต่กาละมังคว่ำ เอามานั่งได้เลย
                ผิดหวังจังครับแบบว่ารอมานาน ผิดหวังตั้งแต่สอยรุ่นก่อนๆไม่ทันเลยตั้งหน้าตั้งตารอ แต่ออกแบบ SUB แบบถังซักผ้าไม้ถูพื้นแบบนี้

Comment

ไหนๆก็ออกมาแล้ว ก็เอามาขายเถอะ ถ้าราคาไม่แพงมากก็จะมีคนซื้ออยู่หรอก แฟนคลับเยอะออก

Comment

รายงานล่าสุดจาก 5decibell ตัวนี้จะออกจำหน่ายที่บ้านเราประมาณเดือน พฤศจิกายน นี้ครับ
                    อดใจรอกันอีกนิดนึง เสียดายกะละมังไปหน่อย อิอิ

Comment

ถ้าเสียงดี ราคาโดนเอากาละมังไปซ่อนก็จบ อิอิ ชอบเสียงรุ่นก่อนหน้านี้ คิดถึง

Comment

Originally posted by tar View Post
                        รายงานล่าสุดจาก 5decibell ตัวนี้จะออกจำหน่ายที่บ้านเราประมาณเดือน พฤศจิกายน นี้ครับ
                        อดใจรอกันอีกนิดนึง เสียดายกะละมังไปหน่อย อิอิ
                        อ้าว สรุป 5-decibel นำเข้าเหรอ
                        ขอบคุณสำหรับข่าวมากขอรับท่าน
                        http://www.5decibel.com/q_and_a.php

Comment

รุ่นเก้าอี้ซักผ้า

Comment

Originally posted by Macro View Post
                            อ้าว สรุป 5-decibel นำเข้าเหรอ
                            ขอบคุณสำหรับข่าวมากขอรับท่าน
                            http://www.5decibel.com/q_and_a.php
                            ถามเซลล์เขาบอกมันมาแน่ พฤศจิกา นี้ ราคายังไม่แน่นอน
                            เขาบอกต้นเดือนหน้า สายการผลิตปรับราคา รอดูต่อไป
                            ถ้าใครชอบกะละมัง

Comment

Working...
                            X