Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกการ์ดจอให้เหมาะกับสเปคของผมที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกการ์ดจอให้เหมาะกับสเปคของผมที่ครับ

สเปค ตามลายเซ็นต์ ครับ (กำลังชื้ออุปกรณ์เพิ่มที่ละอย่าง)

...คือ ผมเห็นว่า การ์ดจอ ออนบอร์ดผม มันเป็น 7050 ใช่ไหมครับ

..แล้วผมอยากเปลี่ยนมาใช้การ์ดจอดูบ้าง ...เพราะว่ามันแชร์แรมของผมไป (ตอนนี้ใส่แรมเป็น 2G แล้วครับ)

...จึงอยากรบกวนเพือนๆ ช่วยชี้แนะทีครับ

....ขอแบบราคาไม่แพง ... ขอดีกว่าตัวออนบอร์ดที่ใช้อยู่ซะหน่อย

ขอบคุณทุกๆความเห็นล่วงหน้าครับ

ไม่มีเลยหรอครับ

Comment

9500gt 3000
      8800gt 5000
      9800gt 5000
      4850 6500
      ก็ได้หมดครับ

Comment

ตั้งงบ VGA มา
        แล้วก็จะได้ตัวเลือก

Comment

ไม่เกิน 2500 บาท ครับ

Comment

GF8600GT DDR3
            HD3650 DDR3
            ราคาประมาณ 2000 ฿

Comment

Nvidia 8600 GT เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

ถ้า 2500 บาท ผมว่านะเพิ่มเงินอีก 500 บาท นะ เอา 9600GSO ดีกว่านะครับ แรงกว่า 8600GT เท่าตัว เอาน่าอีกแค่ 500-600 บาท กัดฟันนิดนึง

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

จะชื้อที่พวกท่านแนะนำนี้ละครับ แต่ว่า M/B ผมใช้ DDR3 ได้ด้วยจริงป่ะ

Comment

บอร์ดที่ว่าเนี่ยะ คือตามลายเซ็นต์หรือเปล่าจ๊ะ ....

Comment

Working...
                    X