Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีครับน้องใหม่ครับ สอบถามเรื่องcode การ์ด DEBUG ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีครับน้องใหม่ครับ สอบถามเรื่องcode การ์ด DEBUG ครับ

พอดีลองไปซื้อ การ์ด DEBUG มาครับ มีคู่มือมาด้วยเป็นภาษาอังกฤษครับ แปลไม่ค่อยออกครับ รบกวนผู้ร้นิดนึงครับ ไม่ทราบพอจะมีคู่มือภาษาไทยบ้างใหมครับ
    **ของผมเป็นแบบ 4 หลักครับ น่าจะรุ่น P10050A-D ซื้อมา 280 รบกวนด้วยน่ะครับ

Thank You...

ลองหาตามเว็บดูนะครับ ผมเคยเห็นเว็บบิทมีอยู่ครับคู่มือเเปลไทยเเล้ว

Comment

ไม่ใหวแล้วครับ

Originally posted by bunyawat View Post
      ลองหาตามเว็บดูนะครับ ผมเคยเห็นเว็บบิทมีอยู่ครับคู่มือเเปลไทยเเล้ว
      ผมหาจนตาจะเสียแล้วอ่ะครับ(แต่ยายยังอยู่ ล้อเล่นอ่ะครับ) ผมลอง ไม่รู้จะใช้คำว่าอะไรแล้วก็ยังหาไม่เจอเลยครับ
      รบกวนผู้รู้บอกที Please !!!

Comment

ยังรอผู้รู้อยู่น่ะครับ Please!!!

Comment

มันทำอะไร

Comment

Originally posted by momaymint View Post
            มันทำอะไร
            หมายถึง ตัวการ์ดใช่ใหมครับ

เห็นที่ ZEER รังสิต ขายครับ เอาไว้เช็ค mainboard เวลาเปิดไม่ติดจะได้รู้ว่ามันเป็นอะไรกันแน่ !!!

รบกวนผู้รู้มาตอบหน่อยครับ

Comment

Originally posted by mtanes View Post
              พอดีลองไปซื้อ การ์ด DEBUG มาครับ มีคู่มือมาด้วยเป็นภาษาอังกฤษครับ แปลไม่ค่อยออกครับ รบกวนผู้ร้นิดนึงครับ ไม่ทราบพอจะมีคู่มือภาษาไทยบ้างใหมครับ
              **ของผมเป็นแบบ 4 หลักครับ น่าจะรุ่น P10050A-D ซื้อมา 280 รบกวนด้วยน่ะครับ

Thank You...
              ไม่ลองให้เพื่อนๆในบอร์ดช่วยแปลดูหรอครับ
              ลองพิมพ์ข้อความที่ต้องการลงในกระทู้เลย

Comment

ผมถามที่ 100000ทิป 1,600 แน่ะ....

Comment

ซื้อแถวไหน 280 บาท จะไ้ด้ไปซื้่อมาลองมั่ง

Comment

Originally posted by ninep View Post
                    ผมถามที่ 100000ทิป 1,600 แน่ะ....
                    Originally posted by bkk6888 View Post
                    ซื้อแถวไหน 280 บาท จะไ้ด้ไปซื้่อมาลองมั่ง

เอาแค่ 1000 ทิป ก็พอมั้งครับ !! ผมว่าสงสัยอาจจะคนละรุ่นกันหรือเปล่าครับ เดี่ยวผมจะโพสรูป การ์ดของผมให้ดูอีกทีแล้วกันน่ะครับ

ผมซื้อมาที่ ZEER รังสิต ครับ !!!

Comment

Originally posted by kingkong1 View Post
                      ไม่ลองให้เพื่อนๆในบอร์ดช่วยแปลดูหรอครับ
                      ลองพิมพ์ข้อความที่ต้องการลงในกระทู้เลย

อันนี้น่าจะช่วยได้เหมือนกันแฮะ

Comment

ยังรอผู้รู้อยู่น่ะคร้าบ !!!

Comment

ยังคงรอผู้รู้หรือมีข้อมูลอยู่ น่ะครับ THANK YOu จุ๊บ ๆ

Comment

มีแต่ เป็น VCD สอนดูการ์ด DEBUG

Comment

รอท่านเจ้าของการ์ดโพสรูปคับ อิอิ

Comment

Working...
                              X