Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winfast 8800gt sink zalman

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winfast 8800gt sink zalman

หน้าตามันเป็นยังไงครับ ท่านใดซื้อไปแล้วอารูปมาลงให้ดูหน่อยครับ

อยาก...ดู...อยาก...ดู

เพิ่งซื้อมาเหมือนกัน 4490 ที่ jedi 650/900/1625

ใช้ดีครับ แต่ไม่มีรูป - -

Comment

น่านแหละ เลยอยากเห็นครับ

Comment

Comment

ขอบใจท่านมากเลยครับ

มีปัญหาเรื่องความร้องเหมือนตัว xfx หรือป่าวครับ

Comment

sink แบบเดียวกันเลยครับ คงเหมือนกัน

Comment

กำกำกำ
              เล่งไว้อยู่เลยนะเนียราคาโดนใจ

Comment

ซิ้ง เหมือนกัน อิอิ

แต่ที่จริง มันก็ไม่ร้อนมากนะครับ

Comment

ก็ 8800 ทั้วไปแหละครับ ไม่ต่างกันหรอก

Comment

เอทำไมมีแต่คนว่าร้อนอ่ะครับ ผมว่าชิวๆนะครับฟูลแค่ 60 ต้นๆ จัดสายกับระบบระบายอากาศดีๆก็ไม่ร้อนแล้วครับเล่น COD4 GRID ทีละ 4-5 ชม.ก็สบายๆเฟรมไม่มีตก

Comment

Working...
                    X