overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 50

Thread: สอบถามเรื่องร้าน Jedi , TK และขาประจำครับ ^^

OverclockZone Member shinwa's Avatar

Default สอบถามเรื่องร้าน Jedi , TK และขาประจำครับ ^^

ร้าน Jedi และร้าน TK สาขาไหนที่ขาประจำในนี้ไปซื้อของมากที่สุดครับ เอาแบบพนักงานต้อนรับดีๆ ต่อลดให้เยอะ บริการดีๆ อ่ะครับ อิๆ มีรูปปลากรอบจากเว็ปด้วยยิ่งดีครับ บอกห้องเฉยๆไปไม่ถูก -*-

OverclockZone Member KENG475's Avatar
    กรุงเทพฯ , ศิริราช , ปิ่นเกล้า , บางลำภู , St' Jame park

ผมว่าไปเจไดนะดูจากสภาพแวดล้อม

และการตอบคำถาม + สนใจลูกค้า

ป.ล.ไปร้านเล็กนะ

OverclockZone Member shinwa's Avatar

ร้านเล็กนี่ที่ติด saveway หรือร้านกลางห้างงะครับ ร้านเล็กนี่ที่เจ๊บ๊วย ที่คนในนี้พูดถึงบ่อยๆเป็นเจ้าของป่าวครับผม
    แล้วร้านคุณต้น TK นี่อยู่ห้องไหนเอ่ย

OverclockZone Member

jedi ราคาถูก

Quote Originally Posted by Justin@JK View Post
    jedi ราคาถูก
    ประกอบคอมร้าน jedi สงสัยต้องไปซื้อ HIS hd4850 กับ psu ของ Tagan จากร้าน TK ต่างหาก แหะ

OverclockZone Member rial_kung's Avatar

รุ้อย่างเดียว ผู้หญิงขาวๆน่ารักๆ ที่อยู่ในร้าน TK (โซนกลางๆ)น่ารักครับ

ได้ยินชื่อเสียงมานาน สาวร้าน TK อิๆ รอขาประจำมาแนะนำคร้าบบบ

พี่ต้นจาดไป

areano13
    Guest

ชอบเจไดครับ บริการดี เอาใจใส่ลูกค้าเยี่ยม...

OverclockZone Member umic2000's Avatar
    Leningrad , CCCP

เรื่องการบริการคุณภาพดีพอกันทั้งร้าน JEDI และ TK ครับ แต่ราคาของผมรู้สึกว่าบางอย่างของ TK จะแพงกว่า Jedi นะ อย่างพัดลม HDD ของ Thermaltake รุ่น Cyclo 2200 RPM ร้าน TK ขาย 350 แต่ Jedi ขาย 250 ครับ

OverclockZone Member Hell Boy's Avatar

เคยซื้อของทั้งสองร้านครับ Jedi บางอย่างจะถูกกว่าเล็กน้อยครับ แต่ต้องถามดีๆนะครับว่ามีประกันเปล่า เพราะชอบไม่มีประกัน เคยซื้อพัดลดไปครับถูกกว่า 50บาท 3วันเน่า เอากลับไปบอกไม่มีประกันครับน้อง ซวยโครต.

ชอบร้าน ที่มีสาวต้อนรับ-ในร้าน แจ่มๆคับ

OverclockZone Member alone2feel's Avatar

เคยซื้อ ext box ที่ TK ร้านที่มีเคสวางเยอะๆ คิดราคาเต็ม
    แต่พอลองไป TK อีกร้าน ได้ราคาลดพิเศษ(16xx>>9xx)

OverclockZone Member IX's Avatar
    Kanchanaburi Society

ส่วนตัวชอบเจได
    ส่วน TK ต้องเข้าร้านพี่ต้น ถ้าไปเข้าร้านที่ติดกับ jedi อันนั้นเข็ดไปเลย ความเห็นส่วนตัว

Quote Originally Posted by IX View Post
    ส่วนตัวชอบเจได
    ส่วน TK ต้องเข้าร้านพี่ต้น ถ้าไปเข้าร้านที่ติดกับ jedi อันนั้นเข็ดไปเลย ความเห็นส่วนตัว
    TK 2 ร้าน มันเจ้าของเดียวกันป่าวครับ

OverclockZone Member gamoxzone's Avatar

ผมซื้อร้านเจไดร้านเล็กข้างร้าน TK อ่ะครับชอบบริการเค้าดูแลเอาใจใส่ลูกค้าดีลดราคาให้พอสมควรด้วยเพราะผมหน้าด้านต่อ อิอิ

Quote Originally Posted by alone2feel View Post
    เคยซื้อ ext box ที่ TK ร้านที่มีเคสวางเยอะๆ คิดราคาเต็ม
    แต่พอลองไป TK อีกร้าน ได้ราคาลดพิเศษ(16xx>>9xx)
    ลดเยอะจัง

OverclockZone Member DigiGonzo's Avatar

ชอบร้านเจได ครับ ร้าน TK ดู ดุๆยังไงไม่รุ้ พูดไม่ค่อยมีหางเสียงเลย T_T

jedi ยอดเยี่ยมครับ
    น้องยุ้ยน่ารัก ต่อของได้สบายๆ ต่อเท่าไรก็ลดให้ได้
    บางอย่าง ไม่ต่อเค้าก็ลดให้เลย
    พอคิดราคารวม ถ้าติดเศษอย่าง 30-40 บาท เค้าก็ลดให้อีก
    ลดกระหน่ำกันเลยทีเดียว งานนี้

TK ไม่มีความเห็นนะ ก็แค่ไปให้เค้าจัดของที่เป็นแบบแวลู่ๆ(ราคาถูกๆ) ตรงใกล้ๆร้าน jedi
    เหอๆ จัดมาซะเวอร์เลย-*-

OverclockZone Member XsoeIIsJ's Avatar
    ไม่รู้เหมือนกัน

ผมอยู่ต่างจังหวัด ถ้าจะให้สั่งซื้อจากทั้ง 2 ร้าน ผมเลือก TK ครับ เคยเมล์ไปถามสินค้า TK ตอบในวันนั้นเลย ส่วน Jedi เกือบเดือนให้หลัง ( สงสัยคนบ้านนอกมันจนน่ะครับ เลยโดนดูถูก แหะๆ ) มันก็แล้วแต่ดวงด้วยครับ บางทีหน้าเราอาจจะไม่ถูกใจเขา ๆ เลยคุยกับเราไม่ค่อยดีก็ใด้ ( ถ้าไปซื้อที่ร้านน่ะครับ )

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks