Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องร้าน Jedi , TK และขาประจำครับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องร้าน Jedi , TK และขาประจำครับ ^^

ร้าน Jedi และร้าน TK สาขาไหนที่ขาประจำในนี้ไปซื้อของมากที่สุดครับ เอาแบบพนักงานต้อนรับดีๆ ต่อลดให้เยอะ บริการดีๆ อ่ะครับ อิๆ มีรูปปลากรอบจากเว็ปด้วยยิ่งดีครับ บอกห้องเฉยๆไปไม่ถูก -*-

ผมว่าไปเจไดนะดูจากสภาพแวดล้อม

และการตอบคำถาม + สนใจลูกค้า

ป.ล.ไปร้านเล็กนะ

Comment

ร้านเล็กนี่ที่ติด saveway หรือร้านกลางห้างงะครับ ร้านเล็กนี่ที่เจ๊บ๊วย ที่คนในนี้พูดถึงบ่อยๆเป็นเจ้าของป่าวครับผม
      แล้วร้านคุณต้น TK นี่อยู่ห้องไหนเอ่ย

Comment

jedi ราคาถูก

Comment

Originally posted by Justin@JK View Post
          jedi ราคาถูก
          ประกอบคอมร้าน jedi สงสัยต้องไปซื้อ HIS hd4850 กับ psu ของ Tagan จากร้าน TK ต่างหาก แหะ

Comment

รุ้อย่างเดียว ผู้หญิงขาวๆน่ารักๆ ที่อยู่ในร้าน TK (โซนกลางๆ)น่ารักครับ

Comment

ได้ยินชื่อเสียงมานาน สาวร้าน TK อิๆ รอขาประจำมาแนะนำคร้าบบบ

Comment

พี่ต้นจาดไป

Comment

ชอบเจไดครับ บริการดี เอาใจใส่ลูกค้าเยี่ยม...

Comment

เรื่องการบริการคุณภาพดีพอกันทั้งร้าน JEDI และ TK ครับ แต่ราคาของผมรู้สึกว่าบางอย่างของ TK จะแพงกว่า Jedi นะ อย่างพัดลม HDD ของ Thermaltake รุ่น Cyclo 2200 RPM ร้าน TK ขาย 350 แต่ Jedi ขาย 250 ครับ

Comment

เคยซื้อของทั้งสองร้านครับ Jedi บางอย่างจะถูกกว่าเล็กน้อยครับ แต่ต้องถามดีๆนะครับว่ามีประกันเปล่า เพราะชอบไม่มีประกัน เคยซื้อพัดลดไปครับถูกกว่า 50บาท 3วันเน่า เอากลับไปบอกไม่มีประกันครับน้อง ซวยโครต.

Comment

ชอบร้าน ที่มีสาวต้อนรับ-ในร้าน แจ่มๆคับ

Comment

เคยซื้อ ext box ที่ TK ร้านที่มีเคสวางเยอะๆ คิดราคาเต็ม
                          แต่พอลองไป TK อีกร้าน ได้ราคาลดพิเศษ(16xx>>9xx)

Comment

ส่วนตัวชอบเจได
                            ส่วน TK ต้องเข้าร้านพี่ต้น ถ้าไปเข้าร้านที่ติดกับ jedi อันนั้นเข็ดไปเลย ความเห็นส่วนตัว

Comment

Originally posted by IX View Post
                              ส่วนตัวชอบเจได
                              ส่วน TK ต้องเข้าร้านพี่ต้น ถ้าไปเข้าร้านที่ติดกับ jedi อันนั้นเข็ดไปเลย ความเห็นส่วนตัว
                              TK 2 ร้าน มันเจ้าของเดียวกันป่าวครับ

Comment

Working...
                              X