Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม อะไรอัพเพลงได้ครับ ผู้รู้เข้ามาอ่านทีจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม อะไรอัพเพลงได้ครับ ผู้รู้เข้ามาอ่านทีจ้า

หรือว่าซาวการ์ด ทุกตัวมีโปรแกรม อัดเสียงอยู่แล้ว ที่แถมมากับแผ่น
    ผมเห็นของ ครีเอทีฟ มีครับ ยี่ห้ออื่นจะมีไหม อ่ะ

--" ตอบทีสิใครเคยใช้

Comment

อัพเพลง ยังไง งงครับ อัพ หรือ อัด

Comment

อัดเพลงครับ โทดที พิมพ์ผิด

Comment

คิดจะทำเพลง ใช้พวก cakewalk หรือ cubase ดีก่าละมั้งครับ เหอๆ

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
            คิดจะทำเพลง ใช้พวก cakewalk หรือ cubase ดีก่าละมั้งครับ เหอๆ

Comment

ใช้โปรแกรมทั่วไปก็ได้นิ โปรแกรมอัดเพลงของเมนบอร์ดที่ให้แผ่นไดร์เวอร์ก็มีให้ไม่ใช่หรือ อย่างASUS ก็มีโปรแกรมAvRackมาให้ อัดเพลงได้

Comment

ซอฟแวร์ครีเอทีพก็อัดได้นิ หรือไม่ก็ AIPM2 ฟังเพลงได้ด้วยอัดได้ด้วยไม่เปลืองอาร์ดดิส จบ

Comment

งั้นไปรับ ซาวการ์ด ของครีเอทีฟ แปป ขอบคุณครับบบบ

Comment

Working...
                  X