Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีคำถามมาถามคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีคำถามมาถามคับ

1.คือตอนนี้ AMD สุดที่รักของผมมัน ขางอ อะคับ (ไมผมชอบทำไงอจิงๆเรยHDก็งอไปแล้ว) คือมันจะต่อขาได้ไม๊
    2.หรือท่า ไม่ ผมควรซื้อใหม่ รุ่นไหนดี(754) เพราะตัวเก่ามัน AThlon 3000+ ผมไปหาที่ไหนก็หาไม่เจอ T_T
    3.แล้ว Sempron กะ Athlonอันไหนแรงกว่าอะคับ ???

ปล.ตอนนั้นผมเสียบ(ว่าลงถูกแล้วนะ)แต่ไมเปิดแล้วจอมันดำ(พัดลมหมุนนะพี่น้อง) แต่ถึงยังไงมันก็งอไปแล้ว T_T

ปล2.คำถามผมมนอาจจะโง่ๆ ช่วยตอบหน่อยนะคับ คือ เพิ่งศึกษาได้ไม่นานไม่อยากโดนเค้าหลอก เสียดายเงินพ่อแม่(แต่รู้สึกทำไอ้นี่งอจะเสียมากกว่านะเนี่ย)
    Last edited by xsaga; 14 Jan 2007, 20:23:21.

1. ถ้างอ ดัดกลับได้ แต่ถ้าหัก ขอไว้อาลัยครับ
    2. หาซื้อ AM2 ไปเลยดีกว่าครับ แต่มันต้องเปลี่ยนแรมเนี่ยสิ่ ถ้างบไม่พอ 939 ก็พอลุ้นครับ
    3. Athlon 64 แรงกว่าพอสมควร ที่ Clock เท่ากัน

Comment

ขอให้แก้ปัญหาได้ลุล่วง ด้วยวิธีที่ประหยัด ๆ ก็แล้วกันนะครับ เหอ ๆ

Comment

ผมดัดไม่ไหวแฮะ(ด้วยความที่มือใหญ่และหนัก) งอเปงแถบๆ เลย แต่เท่าที่ดูยังไม่มีตัวไหนหัก (มันอานเล๊กกกกก) มองไม่ค่อยเหง

แล้วก็บอกตรงๆว่าเพิ่งไปถอย M/B ,เพื่อใส่กาด PCI E โดยเฉพาะเลย บอกตรงๆ ว่า ตัวเองโง่คับ T_T ตอนนี้คือเหลือ อยู่ 2000 บาท T_T

Comment

แนะนำว่า หาตะไบเล็บครับ

ใช้ปลายตะไบ ช่วยงัดขาแบบ เบาๆ มือ

ทีละขา

Comment

ขอบคุงสำหรับคำแนะนำ และคำตอบ และกำลังใจของคุณพีคุงและคุง Sakuder คับ

Comment

ขาหักไป โรงพยาบาลสิคับ เด๋วหมอช่วย

Comment

Originally posted by romeo View Post
                ขาหักไป โรงพยาบาลสิคับ เด๋วหมอช่วย
                สงสัยท่านอยากไปโรงบาลนะ ^^

Comment

Working...
                X