ตอนนี้ใช้X-Fi XtremeGamer FPSคุ้มมั้ยที่จะเปลี่ยนBlaster X-FI Elite Pro
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 8 of 8

Thread: ตอนนี้ใช้X-Fi XtremeGamer FPSคุ้มมั้ยที่จะเปลี่ยนBlaster X-FI Elite Pro

OverclockZone Member jspy's Avatar
    เมืองน่าอยู่อันดับ7ของโลก จ.หนองคาย

Default ตอนนี้ใช้X-Fi XtremeGamer FPSคุ้มมั้ยที่จะเปลี่ยนBlaster X-FI Elite Pro

ตอนนี้ใช้X-Fi XtremeGamer FPS คุ้มมั้ยที่จะเปลี่ยนเป็น X-FI Elite Pro ทำคาราโอเกะกับผับอยู่ครับ

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

SC88 pro

OverclockZone Member ZeeDZAAZ's Avatar
    @แพร่ 0867320848

เอามาใช้งานขนาดนี้ น่าคุ้ม แต่รอท่านเทพ แนะนำ ตัวอื่นที่ โดนๆๆมากว่านี้....ดูก่อนไม

OverclockZone Member

รออ่านคับ

OverclockZone Member

รอๆๆ
    Last edited by accountting; 3 Sep 2008 at 14:21:22.

OverclockZone Member P_C_P's Avatar
    กองบัญชาการสุดสูง...

ผมใช้แล้งเหมือนไม่คุ้มเลย เหมือนเอามาวางไว้ ให้สัญญาณ Digital วิ่งผ่าน....เฉยๆ

แต่ผมไม่รู้ว่ามันทำอย่างอื่นได้ป่าว ถ้าใครรู้ว่ามันทำไรได้อีก ช่วยบอกผมทีครับ

อยากใช้ให้มันคุ้มอ่ะครับ...จริงๆนะ......ตอนนี้ผมต่อกะ HT อยู่ครับ

OverclockZone Member For Fun's Avatar

Quote Originally Posted by P_C_P View Post
    ผมใช้แล้งเหมือนไม่คุ้มเลย เหมือนเอามาวางไว้ ให้สัญญาณ Digital วิ่งผ่าน....เฉยๆ

แต่ผมไม่รู้ว่ามันทำอย่างอื่นได้ป่าว ถ้าใครรู้ว่ามันทำไรได้อีก ช่วยบอกผมทีครับ

อยากใช้ให้มันคุ้มอ่ะครับ...จริงๆนะ......ตอนนี้ผมต่อกะ HT อยู่ครับ

ก็ท่านเล่นชุดเครื่องเสียง 50 K เลยหนิครับ ที่บ้านผมใช้ชุดนึงแค่ 3 พันกว่าเองครับ มันจึงเห็นผลทันทีที่เปลี่ยนมาใช้

ผมหละหนาวจริง ๆ

OverclockZone Member P_C_P's Avatar
    กองบัญชาการสุดสูง...

Quote Originally Posted by For Fun View Post

ก็ท่านเล่นชุดเครื่องเสียง 50 K เลยหนิครับ ที่บ้านผมใช้ชุดนึงแค่ 3 พันกว่าเองครับ มันจึงเห็นผลทันทีที่เปลี่ยนมาใช้

ผมหละหนาวจริง ๆ
    หาไรมาช่วยให้คุ้มหน่อยจิ........เอาเเบบไม่ต้องเสียเงินเพิ่มนะคร้าบบบบ

Bookmarks

Bookmarks