Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ไหนที่ขายอุปกรณ์คอมที่ใกล้สุวรรณภูมิบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไหนที่ขายอุปกรณ์คอมที่ใกล้สุวรรณภูมิบ้าง

มีที่ไหนบ้างที่ขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์แบบ 1000ทิพ หรือ เซียร์ ที่ใกล้สุวรรณภูมิบ้าง
    แล้วที่ๆใกล้ที่สุดเดินทางสะดวกที่สุดจากสุวรรณภูมินี่ที่ไหนครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    (เคยไปแต่ 1000ทิพ กับ เซียร์)

ฮุยทำไมมันไหงอย่างนั้นหละคับ

แถวน้านไม่รู้เหมือนกานเคยแต่ไปสนามบินเลย

Comment

ตะวันนา บางกะปิ
      เสรี ซีคอน ก็ม

แถวฝั่งจากละดจะบันนะงับ

Comment

Originally posted by hikky View Post
        มีที่ไหนบ้างที่ขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์แบบ 1000ทิพ หรือ เซียร์ ที่ใกล้สุวรรณภูมิบ้าง
        แล้วที่ๆใกล้ที่สุดเดินทางสะดวกที่สุดจากสุวรรณภูมินี่ที่ไหนครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
        (เคยไปแต่ 1000ทิพ กับ เซียร์)

เสรี / ซีคอน

ใกล้สุด

ผมก็อยู่แถวใกล้ท่านนั้นละ
        Last edited by TWK.; 14 Jan 2007, 22:43:36.

Comment

นั่งรถไฟจาก ลาดกาบังไป พันทิพเลยจบข่าว

Comment

อือนั่งไปรถไฟจากพระจอมเกล้าหรือสถานีหัวตะเข้ก็ได้ บอกลง มักสัน ถ้าสถานีพระจอม 5 บาท ถ้าหัวตะเข้ 6 บาท นั่งไปพอรถไฟจอดที่มักสันแล้วอย่าพึ่งลง คอยซักแป๊บพอรถไฟออกมันจะไปจอดอีกที***งจากมักสันไปซัก 300 เมตรมั่ง จอดตรงแยกราชปรารภ อะคับ แล้วเดินไป ตรงไปเรื่อยผมว่าถ้าเคยไปแถวนั้นก็เดินเข้าไปตรงที่เค้าขายเสื้อผ้าอะคับแล้วก็เจอ Platinum ผมอธิบายขนาดนี้หวังว่าคงเข้าใจนะ รถไฟจะไม่มีเที่ยว 10.00 กับ 12.00 นอกนั้นก็มีหมด

Comment

เสรี ซีคอน ครับ ใกล้สุดแล้ว

Comment

เสรี ซีคอน ตะวันนาครับ น่าจะใกล้สุดแล้ว

Comment

ขออีกนิดผมว่าค่ารถนี้ถูกโคตรๆเลยนะ(นั่งรถไฟมีความเสี่ยงอาจจะทำให้หัวเหม็นเล็กน้อย) ถ้าไม่เข้าใจเรื่องเวลารถไฟไปหรือกลับขอตารางเดินรถได้ที่สถานีหัวตะเข้ได้เลย กลับก็สมมติคุณหันหน้าเข้าหาตึกใบหยก ก็ให้ไปยืนคอยฝั่งทางขวาของแยก หรือไม่ก็ไป สถานีมักสันเลย ดูเหมือนจะยุ่งยากน่าเบื่อ แต่ถ้านั่งไปจนชินก็จะประหยัดค่ารถได้ แถมไปพันทิพ ก็มีของให้เลือกเยอะกว่า

Comment

เสีย เวลามากมายครับ

สั่ง ทางเน็ทครับ

ไม่ต้องเดินทาง

มีหลายเว็บเลยครับ ที่ดังๆ เชื่อถือได้ (มั้ง )

Comment

ไม่ได้ขึ้นรถเมล์อ่ะ เอารถเต่าไป อิ อิ

Comment

Working...
                      X