Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ Cencer Motherboard เพี้ยนมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้ Cencer Motherboard เพี้ยนมั้ยคับ

ความร้อนที่กระดอง cpu ทำไมมันร้อนกว่า core แบบนี้มันเพี้ยนมั้ยคับ แล้วผมเปิดแอร์เย็นเจี๊ยบ แต่ดูอุณหภูมิ ในไบออส 40 องศา ผมลองเอามือแตะโคนซิ้ง เย็นเจี๊ยบนะคับ ผมทาซิลิโคนหลายรอบและ คือไม่ได้เป็นที่ซิลิโคนน้อยหรือมาก หรือติดไม่สนิทแน่นอน เลยงงว่ามันเป็นที่อะไรกันแน่นะคับ Asus P5B Deluxe นะคับ เมื่อเช้าลองอัพไปออสเป็นล่าสุดก็ไม่เปลี่ยนนะคับผมเลยข้องใจไม่ทราบมีท่านใดเคยเป็นแบบผมมั้ยคับรบกวนทุกท่านด้วยนะคับ

- - วันนี้หลับไวกันจังเลย

Comment

ปกติที่สุดครับ

Comment

ซิงค์เดิมๆเย๋อ ....

Comment

ปกติครับ

Comment

เย็นดีนิครับ

Comment

Working...
            X