Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปถอย PowerColor HD4850มา 6900บาท(ราคาเชียงใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เชียงใหม่มีคนใช้ เขียว เยอะไหมอ่า ผมไปลองเดินๆดู ไอโอน่อน ขาย ASUS 9800GTX+ ตั้ง 7950 แนะ

อีกร้านนึงใน Complaza 7700

นอกนั้นยังไม่เห็น (มาถามผิดกระทู้ป่าวหว่า)

Comment

Originally posted by pakaho View Post
      เพิ่มเติมน่ะครับ
      RAM 4 GB (เผื่อปัพเฟอร์ของ CD-ROM 4 ตัวนี้ดึงไปใช้พร้อมๆกัน)
      CPU DUAL CORE เท่านั้นครับ ถ้า CORE เดียว ไม่ไหว
      *ถ้าเป็นไปได้ L2แคชสัก 4 เมกขึ้นไป ความเร็ว 3.0 นะครับ

รับรองงานท่านจะไม่มีสะดุดหรือดับกลางอากาศแน่นอน

XP เท่านั้นครับ หรือไม่ก็ รอ WINDOWS7 ของทาง MS น่าจะมีอะไรดีขึ้น
      ..........................................
      แล้วWINDOWS7 ออกวันใหนครับ
      รูปของท่าน OaNy_P เห็นแล้วใจละลายๆ

Comment

เชียงใหม่ด้วยคน
        แต่ยังไม่มีตังค์จาเปลี่ยน เอิ๊กๆๆ

Comment

ผมก็ใช้ Enermax 460 คับจ่ายไฟนิ่งจริงๆๆๆคับ แต่จ่ายแค่เฟสเดียว

Comment

Originally posted by OaNy_P View Post
            เชียงใหม่มีคนใช้ เขียว เยอะไหมอ่า ผมไปลองเดินๆดู ไอโอน่อน ขาย ASUS 9800GTX+ ตั้ง 7950 แนะ

อีกร้านนึงใน Complaza 7700

นอกนั้นยังไม่เห็น (มาถามผิดกระทู้ป่าวหว่า)
            ผมก็ไปถอย Asus GTX260 Top ที่ร้าน ไอโอนอน มา มีตัวเดียวในเชียงใหม่จริงๆ

Comment

Originally posted by nisittor View Post
              ผมก็ไปถอย Asus GTX260 Top ที่ร้าน ไอโอนอน มา มีตัวเดียวในเชียงใหม่จริงๆ
              เหอะๆ ร้านนี้ของแหง่มๆ เยอะจริงๆ วันที่ไปดูมาเจอ 9800GX2 ของ ASUS มา 15550 น่าสนใจจริงๆ แต่รอตักมือ 2 ดีก่า

-- ว่าแต่ผมก็สนใจ ASUS นะ สวยดี เห็นเพื่อนว่าแจ่มอะ

การ์ด ASUS รุ่นล่าสุดที่ใช้ก็ redeon 9600 SE สมัยโน้นแหละครับ จำไม่ค่อยได้ละ
              Last edited by OaNy_P; 10 Sep 2008, 02:19:57.

Comment

เรฟการ์ด หรือ นอนเรฟ ครับ

นอนเรฟ พัดลมจะใหญ่ๆอ่ะ

Comment

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วยังเห็น HIS 4850 ICEQ4 ที่ร้าน JIB ใน CM หน้าลิฟท์ ชั้นหนึ่งอยู่เลยนิ...6520 บาท

วันนั้นไปซื้อ HDD ที่ JIB ยังขอเค้าดูอยู่เลย สวยจับจิต หุหุหุ

Comment

Originally posted by Agger View Post
                    เมื่ออาทิตย์ที่แล้วยังเห็น HIS 4850 ICEQ4 ที่ร้าน JIB ใน CM หน้าลิฟท์ ชั้นหนึ่งอยู่เลยนิ...6520 บาท

วันนั้นไปซื้อ HDD ที่ JIB ยังขอเค้าดูอยู่เลย สวยจับจิต หุหุหุ
                    ตัวนี้ล่ะที่ผมเล็งอยู่ หึหึหึ โดนใจมากมาย เดือนหน้างบถึงแล้วแน่ๆ

Comment

Working...
                    X