Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่ิองประกัน ASYS ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่ิองประกัน ASYS ครับ

เห็นที่ advice มันมีประกัน ASYS มันคือประกันของ advice ปะคับ
    ถ้าซื้อของจาก Advice เป็นประกันของ ASYS จะส่งเคลมที่ไหนครับ

ประกันนี้ดีมั๊ยครับ

คนละเรื่องกันครับ

Advice มันไปเหมาซื้อของมาจาก Asys ต่างหาก เวลาเสียจะใช้วิธีเคลมตรงกับ Asys เองหรือจะส่งเคลมผ่าน Advice ก็ได้ แต่วิธีหลังมันโอ้เอ้เสียเวลาสู้วิธีแรกไม่ได้

ส่วนประกันของ Asys ดีหรือไม่ จากที่เคยฟังๆมาส่วนมากชมมากกว่าด่าครับ

Comment

เอาไปเคลมที่ศูนย์ asys ดีกว่าครับ
      อยู่พัฒนาการ 20 เข้าไปลึกพอประมาณ อยู่ฝั่งซ้ายมือ ป้ายใหญ่ๆ

ประกันนี้ เคยเอาไปเคลมมารอบนึง ได้ของเลยครับ รอ 10 นาที

ถ้าฝากร้านเคลม มันก็เอามาที่นี่เหมือนกัน ผมว่าเอาไปที่ศูนย์โดยตรงดีกว่า เร็วด้วย

Comment

เห็นบอกมีโทรเปลี่ยนฟรี1ครั้ง

Comment

เปลี่ยนฟรี1 เฉพาะ ฮาร์ดิส อะป่าว

Comment

มองในแง่ปัจจุบันซื้อของ ที่ไม่ใช่ Dcom สบายใจกว่ามากมาย ลั๊นล้าาา~~

Comment

เปลื่ยนฟรีของใหม่ 1 ครั้งครับ เฉพาะสินค้า ที่มี บัตร วีไอพี หรือบัตร asys sos หรือถ้า ดูจากหน้า เว็บ ก็จามีโลโก้ asys ครับ ส่วน หลังจากนั้นก็จาเป็นการเคลมปรกติครับ ตอนนี้ แอ็ดไวซ์ ก็รับเรื่องการเปลื่ยนฟรี ในประกัน asys แล้วครับ

Comment

มีส่งที่บ้านด้วย ท่าไม่มีของจะส่งไปรษณีย์ให้ ก็ไม่นานนะ

Comment

อย่าเคลมผ่าน Advice เจอ แรม 2 เดือนได้คับ เกือบๆๆ

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
                    เอาไปเคลมที่ศูนย์ asys ดีกว่าครับ
                    อยู่พัฒนาการ 20 เข้าไปลึกพอประมาณ อยู่ฝั่งซ้ายมือ ป้ายใหญ่ๆ

ประกันนี้ เคยเอาไปเคลมมารอบนึง ได้ของเลยครับ รอ 10 นาที

ถ้าฝากร้านเคลม มันก็เอามาที่นี่เหมือนกัน ผมว่าเอาไปที่ศูนย์โดยตรงดีกว่า เร็วด้วย

ถ้าไม่มีของ ทิ้งเบอร์ไว้ พนักงานเค้าโทรแจ้งถ้าได้ของแล้วไม่เกิน 1 อาทิตย์ครับ
                    ไปที่ศูนย์เลย

Comment

เคลมHDD กะ Advice สองเดือนกว่าเกือบสามครับ
                      นาน มากแต่ได้ตัวใหม่แกะกล่องมาเลย แต่ประกันต่อจากเดิม
                      T^T นานมาก.....แต่ยังดีที่ได้ของใหม่มาเปิดซิง

Comment

คนละเรื่องกันครับ

Comment

Originally posted by kickmeekub View Post
                          เปลื่ยนฟรีของใหม่ 1 ครั้งครับ เฉพาะสินค้า ที่มี บัตร วีไอพี หรือบัตร asys sos หรือถ้า ดูจากหน้า เว็บ ก็จามีโลโก้ asys ครับ ส่วน หลังจากนั้นก็จาเป็นการเคลมปรกติครับ ตอนนี้ แอ็ดไวซ์ ก็รับเรื่องการเปลื่ยนฟรี ในประกัน asys แล้วครับ
                          เดี๋ยวว่างๆใช้บริการมั่ง คีบอร์ดมีบัตร VIP

Comment

ดันไปสำหรับคนใช้ ASYS

Comment

ดันจร้า

Comment

Working...
                              X