ผมซื้อโน๊ตบุ๊ค compaq presario V2321 ตั้งแต่สิงหาคมปีก่อน แล้วทีนี้มาตอนนี้ผมอยากอัพเกรตอะไรๆให้มันดีขึ้นอ่ะครับ อธิเช่นว่าแรมหรือฮาร์ดดิสให้มีขนาด ความจุ เพิ่มขึ้น เลยอยากทราบว่าเจ้าโน๊คบุ๊ค compaq presario V2321 นี้ สามารถรองรับขนาดและแบบของแรมและฮาร์ดดิส ขนาดใดแบบไหนได้บ้าง และถ้าซื้อแรมกับฮาร์ดดิสมาติดตั้งเอง การประกันจะขาดอายุความรึเปล่า หรือถ้าจะให้ทางร้านที่ผมซื้อมาเป็นผู้รับไปจัดการดีครับ(เพราะตอนนี้ประกัน1ปีที่เขารับประกันมามันขาดอายุความไปแล้ว) ขอบพระคุณมากๆครับสำหรับทุกๆคำตอบ