Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเทส AquaMark3 บน Vista คะแนนน้องมากเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเทส AquaMark3 บน Vista คะแนนน้องมากเลย

AquaMark3 บน Vista sp1 ของผม เทสแล้วคะแนนน้อยมาก ได้แค่ 164424 อะคับ
    สมัยก่อนใช้ XP ผมได้คะแนนตั้ง 200631 อะ เป็นเพราะ Windows ปล่าวคับ

เป็นที่ Windwos หรือเป้น ที่ Hardware ผมคับ

ปรกตินะ

Comment

ดูข้อแตกต่างของคะแนน cpu จิ .... แล้วจะทราบว่าเกิดด้วยสาเหตุใด

Comment

มันสลับกานหรอคับ ยังไม่เก๊ตเลย ท่าน Dears แต่คะแนน
        GFX ได้ 26,361
        CPU ได้ 21,872
        รวม 164,424 อะคับ บน Vista นะ

ส่วน XP
        GFX ได้ 40,071
        CPU ได้ 20,073
        รวม 200,631

Comment

เอาง่ายๆว่าวิสต้ามันกินสเป็กกว่าจ้าาาา .... แต่จะมากหรือน้อยก็แล้วแต่องค์ประกอบในหลายๆอย่าง

Comment

อ๋อ 55+ บอกแบบนี้แต่แรกผม เก๊ตนานละ 555+ Thank เด้อ ท่าน dears

Comment

Working...
            X