ใครพอมีข้อมูลเรื่องนี้บ้างไหมครับ ผมหามา 2 วันแล้วไม่เจอเนื้อหาเกี่ยวข้องเลยครับ ใครพอทราบว่าอยู่เว็บไหนบอกผมทีนะครับ ผมต้องใช้ทำงานสำคัญมากอะครับ ขอบคุณครับ

การจัดการกระบวนการทำงาน (Process Management)
การจัดการหน่วยความจำหลัก (Memory Management)
การจัดการหน่วยเก็บข้อมูลสำรอง (Secondary-Storage Management)

*ทั้งหมดเป็นของ Vista อะครับ ผมลองหามันเป็นการอธิบายเกี่ยวกับพวกนี้เฉยๆไม่เจอเกี่ยวกับของ Windows Vista เลยครับ