Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่างไหนแรงกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่างไหนแรงกว่ากัน

แรมddr512/400 ต่อแบบ Dual กับ แรม 512/400 2ตัว+256 1ตัว แต่ไม่ป็น Dual
    ด่วนครับเถียงกับเพื่อนอยู่

ถามผมนะ ระหว่าง 1 กิก กับ 1.25 กิก ผมเลือก 1 กิก DUAL ครับ แต่ถ้า ได้ 1.5กิก ไม่ DUAL ผมจะเลือก 1.5 ครับ

Comment

จำนวน Gb เท่ากัน ไม่มีข้อแตกต่างกันครับ เคยลองทั้ง 2 แบบ เห็นเค้า เป็น single ทำให้เล่นเกมส์ได้ลื่นกว่า ทำแล้วก็งั้นๆ

Comment

ผมไม่มี "กิ๊ก"

Comment

แรม 512/400 2ตัว+256 1ตัว แต่ไม่ป็น Dual

ยังไงความจุมากกว่าก็ดีกว่าครับ ถ้าไม่เกิน 2กิ้ก

Comment

Working...
          X