overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 20 of 20

Thread: ขอโปรเเกรมยิง ไอพีเจ๋งๆครับ

OverclockZone Member formhell's Avatar

Default ขอโปรเเกรมยิง ไอพีเจ๋งๆครับ

ขอโปรแกรมเจ๋งๆ ที่ยิง ไอพี วง เเลน ทีครับใครมีช่วยหน่อยที่ไม่ใช่ netcut อ่ะครับ
    เล่น ใช้งาน หลุดตลอด เอาฉลาม ตรวจไอพี เจอเเระครับ เอาแบบว่า ทีเดวจอดยิ่งดีอ่ะครับ
    เอาแบบว่าหาห้องตัวการเจอยิ่งดี แบบว่าอยู่หอพักอ่ะครับ

OverclockZone Member Pikba's Avatar

โหดดด

OverclockZone Member aek190's Avatar

อยากได้เหมื่อนกันครับ เบื่อจังพวกขี้โกงเนี้ย

มันต้องโดนยิงจะให้จอดไปเลย ถึงจะเข็ด

OverclockZone Member BoM's Avatar
    รัชดาฯ ซ.3, ดินแดง กรุงเทพฯ

ทำใจครับเน็ตหอ ผมว่าให้เจ้าของหอบริหาร/จัดการดีกว่ามั้ย
    มายิงกันไปยิงกันมา อดใช้ทั้งคู่นะผมว่า

OverclockZone Member formhell's Avatar

อิอิ ตอนนี้เเข่งกันยิงอยู่ครับใครยิงก่อนได้เปรียบ
    เเต่เน็ตคัต ใช้ได้ผล 100% มั้ยครับ

OverclockZone Member joykajaa's Avatar
    Nakhon Si Thammarat

แจ้งเจ้าของดีกว่าไม่งั้นไม่เลิกลา..

OverclockZone Member DeepThroath's Avatar
    World Wide Open Source

ต้องบอกเจ้าของหอพักให้เรียกมาอบรมเรื่องการแบ่งปันเวลาอยู่ร่วมกันครับ

มีเรื่องขําให้อ่านเรื่องเล่าของ hacker

จงทําอย่างรอบคอบ

OverclockZone Member finalza's Avatar

anti net cut หล่ะ คับ

OverclockZone Member LigerZero's Avatar

อ่านนี่ก่อนขอนะจะหาว่าไม่เตือน

ความผิดทางอาญาตาม พ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ ที่ทุกคนควรทราบ (ด้วย ภาษาชาวบ้าน)
    มีผลบังคับใช้ไปแล้วตั้งแต่วันที่ 18 ก.ค. 50
    เฉพาะในส่วนการให้เก็บlog fileสำหรับร้านเน็ตมีผล 22 สิงหาคม 2551

เรามาทำความเข้าใจแบบภาษาชาวบ้านๆ กันซะหน่อยไหม ว่าทำอย่างไรถึงจะไม่เสี่ยงเข้าไปนอนในมุ้งสายบัวกัน
    ความผิดทางอาญาตาม พ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ ที่ทุกคนควรทราบ

1.เจ้าของไม่ให้เข้าระบบคอมพิวเตอร์ของเขา แล้วเราแอบเข้าไปซะงั้น …
    เจอคุก 6 เดือน หรือปรับไม่เกิน 10,000 บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    2.แอบไปรู้วิธีการเข้าระบบคอมพิวเตอร์ของชาวบ้าน แล้วเที่ยวไปประกาศให้คนอื่นรู้ …
    เจอคุกไม่เกิน 1 ปี หรือปรับไม่เกิน 20,000บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    3.ข้อมูลของเขา เขาเก็บไว้ในระบบคอมพิวเตอร์ดีๆ แล้วแอบไปล้วงข้อมูลของเขาออกมา …
    เจอคุกไม่เกิน 2 ปี หรือปรับไม่เกิน 40,000บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    4.เขาส่งข้อมูลหากันผ่านเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบส่วนตั๊วส่วนตัว แล้วเราทะลึ่งไปดักจับข้อมูลของเขา …
    เจอคุกไม่เกิน 3 ปี หรือปรับไม่เกิน 60,000บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    5.ข้อมูลของเขาอยู่ในระบบคอมพิวเตอร์ของเขา เราดันมือบอนไปโม (modify หรือปรับแก้) มันซะงั้น …
    เจอคุกไม่เกิน 5 ปี หรือปรับไม่เกิน100,000บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    6.ระบบคอมพิวเตอร์ของชาวบ้านทำงานอยู่ดีๆ เราดันยิง packet หรือ message หรือ virus หรือ trojan หรือ worm หรืออะไรก็ตามเข้าไปก่อกวนจนระบบเขาเดี้ยง …
    เจอคุกไม่เกิน 5 ปีหรือปรับไม่เกิน
    100,000บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ

7.เขาไม่ได้อยากได้ข้อมูลหรืออีเมลล์จากเราเล้ย เราก็ทำตัวเซ้าซี้ส่งให้เขาซ้ำๆ อยู่นั่นแหล่ะ จนทำให้เขาเบื่อหน่ายรำคาญ …
    เจอปรับไม่เกิน100,000บาท
    8.ถ้าเราทำผิดข้อ 5. กับ ข้อ 6. แล้ว...
    - ทำให้เราๆ ท่านๆ บุคคลทั่วไปเกิดความเสียหาย ...
    จำคุกไม่เกิน 10 ปี และปรับไม่เกิน 200,000บาท
    - ก่อความเสียหายต่อความั่นคงของประเทศ เศษรฐกิจ และสังคม ....
    จำคุกตั้งแต่ 3 - 5 ปี และปรับตั้งแต่ 60,000บาท ถึง 300,000บาท และถ้าทำให้ใครตายก็จะปรับโทษเป็น ... จำคุกตั้งแต่ 10ปีถึง 20ปี
    9.ถ้าเราสร้างซอฟต์แวร์เพื่อช่วยให้ใครๆทำเรื่องแย่ๆในข้อข้างบนได้ …
    เจอคุกไม่เกินปีนึง หรือปรับไม่เกิน 20,000บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    10.โป๊,โกหก, ปลอมแปลง,กระทบความมั่นคง,ก่อการร้าย, และส่งต่อข้อมูลทั้งๆที่รู้ว่าผิดตามที่กล่าวมาข้างต้น …
    เจอคุกไม่เกิน 5 ปี หรือปรับไม่เกิน 100,000 บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    11.ใครเป็นเจ้าของเว็บ แล้วสนับสนุน/ยอมให้เกิดข้อ 10. โดนเหมือนกัน …
    เจอคุกไม่เกิน 5 ปี หรือปรับไม่เกิน 100,000 บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ เท่ากับคนที่ทำเลย
    12.ใครอยากเป็นศิลปินข้างถนน ที่ชอบเอารูปชาวบ้านมาตัดต่อแล้วเอาไปโชว์ผลงานบนระบบคอมพิวเตอร์ให้ใครต่อ ใครดู เตรียมใจไว้เลยมีสิทธิ์โดน…
    เจอคุกไม่เกิน 3 ปี หรือปรับไม่เกิน 60,000บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ
    13.เราทำผิดที่เว็บไซต์ซึ่งอยู่เมืองนอก แต่ถ้าเราเป็นคนไทย อย่าคิดว่ารอด โดนแหงๆ
    14.ฝรั่งทำผิดกับเรา แล้วอยู่เมืองนอกอีกต่างหาก เราเป็นคนไทย ก็เรียกร้องเอาผิดได้เหมือนกัน

ดาวน์โหลด ฉบับจริงได้ที่
    http://u3.upload.sanook.com/A0/cc074...addb9d5c6f47d5

ที่มา
    http://webboard.game.sanook.com/forum/?topic=2394792

DOS แต่ ขอไม่บอกว่าทำยังไง

ผลของการกระทำ ย่อมตกอยู่กับผู้กระทำ

อ่านข้อความของ ท่าน LigerZero ดีๆ

แล้วให้ ท่าน คิดใหม่ก็ใช่ว่าจะสาย
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~

หาทางออกได้เเระครับ ต้องร่วมมือกับเจ้าของหอ พอใช้ ฉลามตรวจจับไอพีได้ว่าไอพีหมายเลขอะไร
    เเล้วไปไล่ดึงสาย ทีละห้องครับ หืม พอจับได้ล่ะ ก้อ
    ..................??แบบ นี้ไม่ผิดกฎหมายใช่มั้ยครับ ??

OverclockZone Member tawincam's Avatar
    ปางกะ ปิ ตะวันนา

สายแลนเสียบเข้ากะปลั๊กไฟแม.ร่งเลย ได้ผล100%

ถ้า wifi นี้ไม่รู้นะ ลองดูอาจได้ผล อิอิ

Quote Originally Posted by tawincam View Post
    สายแลนเสียบเข้ากะปลั๊กไฟแม.ร่งเลย ได้ผล100%

ถ้า wifi นี้ไม่รู้นะ ลองดูอาจได้ผล อิอิ
    - -* โหดของจิง - -*

OverclockZone Member LigerZero's Avatar

Quote Originally Posted by formhell View Post
    หาทางออกได้เเระครับ ต้องร่วมมือกับเจ้าของหอ พอใช้ ฉลามตรวจจับไอพีได้ว่าไอพีหมายเลขอะไร
    เเล้วไปไล่ดึงสาย ทีละห้องครับ หืม พอจับได้ล่ะ ก้อ
    ..................??แบบ นี้ไม่ผิดกฎหมายใช่มั้ยครับ ??
    ไม่ผิดครับ ส่วนหลังจับได้แล้วจะทำอะไรต่อนั้นต้องว่าอีกที คุ คุ คุ

Quote Originally Posted by tawincam View Post

ได้ผลเปงไงอ่าครับ

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

เอาอย่างงี้เลยเหลอนี่ ผมว่าอ่านที่ Rep.10 ดีดีนะ
    และถ้าจะเอาจริงๆ ก็ตามที่พี่ Rep.11 ว่าครับ
    ของมันต้องศึกษาครับ(ได้ประโยชน์กับตัวเอง)
    จะเอาโปรแกรมทำร้ายกันเพื่อความสะใจไม่ได้อะไรหลอก
    (ก็ได้แค่ความสะใจชั่วคราว)

OverclockZone Member chamakh's Avatar

Quote Originally Posted by formhell View Post
    ขอโปรแกรมเจ๋งๆ ที่ยิง ไอพี วง เเลน ทีครับใครมีช่วยหน่อยที่ไม่ใช่ netcut อ่ะครับ
    เล่น ใช้งาน หลุดตลอด เอาฉลาม ตรวจไอพี เจอเเระครับ เอาแบบว่า ทีเดวจอดยิ่งดีอ่ะครับ
    เอาแบบว่าหาห้องตัวการเจอยิ่งดี แบบว่าอยู่หอพักอ่ะครับ

มีครับผม

ในวงแลน นอกวางแลน

เป็นเซิฟเวอร์นะครับ

ไม่ใช่โปรแกรม

เน็ต 10เม็กก้อบินเหมือนกัน

ลองแอดมานะครับ

Master@sfhackteam.com

OverclockZone Member mrxc's Avatar
    โคราช บุรีรัมย์ ขอนแก่น

เอามีดตัดสายมันครับ จบแน่ๆ

OverclockZone Member Big's Avatar

1.บอกเจ้าของหอว่าไอ้ห้องนี้ โหลดยิกๆ แล้วให้เจ้าของหอไม่ต้องบอกมันว่าใครมาฟ้อง

2.หรือ ขึ้นไปที่ห้องมัน คุยกับมัน เอาหลักฐานให้มันดู ถ้ามันแถ และกวงติง ก็จิกคอเสื้อกระชากมากระทืบลูกเดียว

Bookmarks

Bookmarks