Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ500บาทช่วยจัดสเปคให้ทีนะครับเคสแรงๆเร็วๆนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ500บาทช่วยจัดสเปคให้ทีนะครับเคสแรงๆเร็วๆนะครับ

จักเป็นพระคุณอย่างสูงยิ่ง

500 บาท เอาไปแต่ฝาเคสก่อนนะครับ ฮ่าๆๆ

Comment

Originally posted by shinwa View Post
      500 บาท เอาไปแต่ฝาเคสก่อนนะครับ ฮ่าๆๆ
      ฝาเคสผมหายเลยมาหาซื้อนั่นแหละประเด็นหลัก 55+

Comment

กรุณาดูที่ชื่อกระทู้่อนจะเข้ามาตอบนะครับ
        จขกท.บอกว่าขอเคสเร็วๆแรงๆ 500 บาท
        ผมว่าแค่เคส300บาทก็แรงแล้วครับ

Comment

ซื้อเคสเปล่า แล้วเอาไปไว้ในรถแข่งเลยครับ รับประกันว่า เร็ว+แรง สมใจอยาก

Comment

Originally posted by off_7093 View Post
            ฝาเคสผมหายเลยมาหาซื้อนั่นแหละประเด็นหลัก 55+

เกรียนปะเนี่ย

Comment

Originally posted by tawincam View Post
              เกรียนปะเนี่ย
              เข้ามาฮา

Comment

500 เอาไปซื้อสลากออมสินเถอะครับ

เพื่อฟลุ้คถูก 50000 แล้วค่อยเข้าบอร์ดจัดเสป็คใหม่

Comment

Working...
                X