รบกวนถามปัญหาหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: รบกวนถามปัญหาหน่อยครับ

OverclockZone Member

Default รบกวนถามปัญหาหน่อยครับ

ตอน boot เครื่อง มันขึ้นคำว่า "detect driver done,no any drive found" ครับ แต่เครื่องเข้าวินโดว์ได้ตามปกติ ไม่ทราบว่ามันเป็นเพราะอะไรครับมีวิธีแก้อย่างไรครับ รบกวนช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

OverclockZone Member missionfail's Avatar

แง๋ว ใส่hdd sata1 ใช่เปล่าคับ.

OverclockZone Member

เอ่อ ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะครับ ไม่ทราบว่าดูยังไงเหรอครับ HDD SATA1 (แบบว่าไม่รู้เรื่องคอมฯเลยอ่ะครับ)
    รบกวนช่วยบอกวิธีเช็คให้หน่อยครับ บอกวิธีแก้ด้วยก็ดีครับขอบคุณมากๆครับ

Bookmarks

Bookmarks