Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ยี่ห้อ TAGAN ถ้าเสีย เคลมที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ยี่ห้อ TAGAN ถ้าเสีย เคลมที่ไหนครับ

ผมซื้อมาจากร้าน TK com ครับ แต่ไม่ได้นำบิลกลับมาด้วย ผมใช้รูดบัตร ไม่ทราบว่าถ้าเกิดปัญหา ผมจะสามารถนำไปเคลมได้ที่ไหนได้บ้างครับ ถ้าเขายิงจาก bar Code ที่ PSU จะรู้ไหมครับว่าผมซื้อจากร้านนั้น ผมมีแต่ slip บัตรเครดิต แต่มันก็จางมากๆแล้วครับ กลุ้มใจครับ แนะนำทีครับ

แล้วไม่มี วอยด์ ติดอยู่ หรือ ครับ

ยังไงก็น่าจะเครมได้ ที่ TK นั้นแหละ

Comment

ทางร้านเค้าไม่ติด วอยด์ มาหรอครับ ลองดูที่ตัว PSU ก่อนครับ
      ถ้าติดมาก็ไม่มีปัญหา
      ถ้าเค้าไม่่ติดมาต้องโทรไปคุยกับเค้าครับ

Comment

Originally posted by tg12 View Post
        แล้วไม่มี วอยด์ ติดอยู่ หรือ ครับ

ยังไงก็น่าจะเครมได้ ที่ TK นั้นแหละ
        ตามนี้ครับ

TK เขาจะติด Sticker ร้านเขาด้วยอีกดวงนึงนะครับ ต้องมีครับ

แต่ถ้าไม่มี ลองเอาเข้า HWH ทุกสาขาใกล้บ้านได้ครับเดี๋ยวเขาส่งต่อให้อีกที เพราะ TAGAN ผู้นำเข้าแต่เพียงผู้เดียวคือ A&L

sigpic

Comment

มันต้องมีวอยล์รับประกันติดอยู่ที่ PSU นี่ครับ ยกไปที่ร้านได้เลย

Comment

ขอบคุณคับ เดี๋ยวเย็นนี้ผมจะลองไปถอด ดูครับ ขอบคุณมากๆครับ ได้โอกาสจัดสายใน case ไปด้วยเลย

Comment

Working...
            X