Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 4850 ลง Driver ตัวไหนกันบ้างครับ แนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 4850 ลง Driver ตัวไหนกันบ้างครับ แนะนำหน่อย

HD 4850 ลง Driver ตัวไหนกันบ้างครับ แนะนำหน่อย คือผมติดตั้ง Driver จากแผ่นเลย อยากทราบว่า
    เพื่อนๆที่ใช้รุ่นนี้ ลงอะไรกันบ้าง
    HD 4850 ของผมมีไฟสีแดง 2 ตัวติดอยู่ งง เครื่องดับบ่อยเลยจั้งแต่มันขึ้น

ความร้อน หรือไม่ก็ไฟไม่พอครับ

Comment

ใหม่สุดก็ 8.8

Comment

8.8 ไปเลยครับ ล่าสุด ส่วนดับบ่อยตามข้างบนเลยครับ จ่ายไฟไม่พอตอนมันโหลดหรือความร้อน

Comment

8.8 เลยครับ

Comment

8.8 คร้าบผม... ซัพพลายของอะไร กี่วัตต์หล่ะครับนั่น

Comment

PSU ของ GIGABYTE 550 W ข้างกล่องวิ่ง 450 W ครับ

Comment

Originally posted by BiiGzzZ View Post
                PSU ของ GIGABYTE 550 W ข้างกล่องวิ่ง 450 W ครับ
                ตัวเดียวกันครับพาวเวอร์ส่วนเครื่องดับท่านลองจัดการเกี่ยวกับความร้อนมันดูครับตามกระทู้นี้
                HD4800 Series ก็เย็นได้ ด้วย CCC Profile

Comment

ไปติดตอนเล่นอยู่ด้วยหรอครับ? น่าจะผิดปรกตินะครับ ลองหาสาเหตุในเวปoffical ดูครับ ปรกติจะกระพริบพร้อมกันสองดวงครั้งเดียวตอนเปิดเครื่องเท่านั้นครับ

Comment

ทำไมดับล่ะคับ
                    ของผม psu วัตต์เทียมติดเคสมาสั่งมา 790 บาท
                    อิอิอิ
                    พอดีงบหมด
                    มันก็ใช้ได้ดีไม่มีปัญหา

Comment

Working...
                    X