Announcement

Collapse
No announcement yet.

กด หรือ ไม่ กด ATI Overdrive

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กด หรือ ไม่ กด ATI Overdrive

คือ ผม ซื้อ 3870 asus top มา

แล้ว ลง CCC . แล้ว ไป เจอ ว่า ใน CCC หัวข้อ ATI Over Drive มาน ยัง LOck อยู่ อะ คับ

อยาก ทราบ ว่า จา กด ได้ ไหม

แล้ว ถ้า กด ปลด loCk แล้ว จามี อาไร เปลี่ยน แปลง หรือ ป่าว คับ สามารถ ปรับ อาไร ได้ ไหม

อ้อ มาน ชอบ ขึ้น VPU เตือน ด้วย อะ คับ ถ้า ไป ปลด LOck แล้ว จา ช่วย ได้ไหม ค้าบ

................. ขอบคุณค้าบบบบบ..............

ไม่กดก็ปรับรอบพัดลมไม่ได้สิครับ ต้องกดแหงๆอยู่แล้ว

Comment

ปลดล๊อค แล้วลากเลยครับผม ปลดอย่างเดียวแล้วไม่ลากก็เหมือนเดิมครับ

Comment

Working...
      X