Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง VMware Workstation หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง VMware Workstation หน่อยครับ

ทำยังไง ครับ ถึงมองเห็น การ์ดจอของเราได้
    หรือว่ามันใช้ได้แต่ การ์ด ของ VM เท่า นั้น

ถ้าใครรู้ ทำยังไงให้มองเห็น ช่วยบอกทีนะครับ
    มีปันหากับตัวเดียวนี้อ่ะครับ
    มันกระตุก มากๆ ทั้งๆ แบ่ง ram ให้แล้ว ตั่ง 1G

ขอบคุณมากครับ

Originally posted by biggaa View Post
    ทำยังไง ครับ ถึงมองเห็น การ์ดจอของเราได้
    หรือว่ามันใช้ได้แต่ การ์ด ของ VM เท่า นั้น

ถ้าใครรู้ ทำยังไงให้มองเห็น ช่วยบอกทีนะครับ
    มีปันหากับตัวเดียวนี้อ่ะครับ
    มันกระตุก มากๆ ทั้งๆ แบ่ง ram ให้แล้ว ตั่ง 1G

ขอบคุณมากครับ
    เท่าที่ผมใช้มา ก็นานแล้วน่ะครับ ก็ไม่เห็นมีวิธี ได้ แค่ 16 MB เอง ลงไดร์เวอร์ของ VMware ก็โอเคแล้วน่ะครับ ก็ใช้งานได้สดวกดีแล้ว แค่เล่นเกมส์ไม่ได้ อย่างอื่นก็โอเคล่ะครับ

Comment

ขอบคุณครับ
      Ram VGAVM ผม 128 แล้วอะครับ แต่ก็ยังเล่นเกมไม่ได้ มัน error มอนิเตอร์ อะไรสักอย่างนี้แหละครับ

Comment

Working...
      X